mini REVIEW : Rosamund scarf from Kloset
โดย karina
karina

[SIZE="4"]วันนี้มารีวิว rosamund scarf สีเบจ นะคะ
ส่วนตัวชอบสีเบจมากกว่าโอรสค่ะ สวยหรูมากๆเลย
ถ้าชาว sbn คนไหนมีสีโอรส มาช่วยกันรีวิวนะคะ
รูปของกานอาจไม่ค่อยชัดหน่อย ต้องขอโทษด้วยจ้า

[SIZE="5"]

Thanks SBN ka

boma
อุ้ยเสียดายเลย เมย์ก็มีสีเบจ อยากเห็นสีโอรสเหมือนกัน คัยมีเอามารีวิวด้วยนะจ้า อิอิ
savanabi8989
น่ารักค่ะ...................
rungring_n
น่ารักค่ะ เหมาะกับคุณเจา้ของกระทู้ดีค่ะ:grin:
winki
น่ารักดีค่ะ ^ ^
อยากเห็นรีวิวสีโอรสจัง
twindolls555
ผ้าพันคอ + คน = น่ารักมากเลยค่ะ
kim-juu
น่ารักค่ะ สีสวยดีค่ะ
pinpak_papawin
น่ารักดีค่ะ
KimmyShop
น่ารักและเหมาะกับจขกท.มากค่ะ ^^
cheezecakes
น่ารักค่าา เหมาะมากเลย :D:D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3