ใคร รับ หิ้ว ผ้า ที่ สำเพ็ง กับ พาหุรัดบ้างๆ
โดย chompu22
chompu22
ผ้าที่จะเอามาตัด ทำของ ใช้ น่ารักๆๆ และตัดเสื้อใส่เองค่ะ

ผ้าที่บ้านเรา แพงมากกก ต่ำสุด ราคาสูงกว่า 250 บาททุกแบบ

การ์ตูนธรรมดา 100 กว่าด้วยซ้ำ

ราคาไม่ไหวจะเคลียร์!

-----------------------------------------------

ค่าหิ้ว : แล้วแต่จะตกลงกันค่ะ มาคุยกัน

ค่าอื่น : บอกมาได้เลย

----------------------------------------------

ฝากเมล์ไว้จ้า [email]chompupupupu@hotmail.com[/email] หรือ PM มานะะ

หรือช่วยเมล์มา แล้วฝากเบอร์โทรไว้ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3