*Fashion set ของร้าน a la carte จ้า**
โดย pobploy36
pobploy36
June Collection
Bow & Scallop :)

ติดตามรายละเอียดทาง เฟสบุก www.facebook.com/alacarte.shop
ขอบคุณค่า

APRIL Collection
++++++ SWEET APRIL+++++++
pls visit us ka

www.facebook.com/alacarte.shop

January-February 2012 !!

เดรสใหม่สำหรับเดือนมค-กพ มาแล้วค่ะ รับรองสวยเก๋
น่ารัก มีหลายสไตล์นะคะ รีบมาจับจองกันค่ะ

ดูแบบเต็มๆคอลเลกชั่นพร้อมรายละเอียดได้นะคะในเฟสบุก

www.facebook.com/alacarte.shop

สอบถามรายละเอียดทางอีเมลล์หรือเฟสบุกค่ะ
a.la.carte.shop@hotmail.com

เดือน ธค

เดือน พค- มิย ค่ะ      " border="0" alt="" />

ร้านเราออกแบบตัดเย็บเองนะคะ คุณภาพดี สวย เหมาะใส่เล่น ใส่ทำงาน เรามีเดรส ที่ตัดตามไซส์ให้ได้ค่ะ สั่งของจากเฟสบุก หรือ เมลล์ได้เลยค่า page หน้าร้านค่ะ http://www.facebook.com/alacarte.shopสอบถามได้ที่ 084. 114. 0356 หรือ a.la.carte.shop@hotmail.com
pobploy36
------^^-----
เดือนใหม่ๆจะอัพด้านล่างลงไปเรื่อยๆนะคะ
pobploy36
pobploy36
สอบถามรายละเอียดดูหลังรุปล่างค่ะ
pobploy36

แบบทุกตัวเปนของที่ร้าน ตัดเย็บออกแบบเองนะคะ
ชอบตัวไหนสอบถามเพิ่มที่ a.la.carte.shop@hotmail.com หรือเข้าไปดูเพจที่ร้านค่ะ

ขอบคุณค่า สนใจถามได้นะคะ ที่อีเมลล์หรือเฟสบุกค่า

Siambrandname Webmaster
[SIZE="3"]ขออนุญาตสมาชิกยุบรวมกระทู้เพื่อประโยชน์ของสมาชิกเอง อ่านหลักการและเหตุผลได้ในกระทู้ อนุญาตให้สมาชิก ผู้ออกแบบ ผู้ประดิษฐ์ หรือ ผู้ผลิตสินค้า ตั้งกระทู้เพื่อประชาสัมพันธ์แอคเคาละกระทู้ และแจ้งเพื่อขอเปลี่ยนชื่อกระทู้ที่ตั้งไปแล้วได้ในประกาศนี้

และขอความกรุณาเพื่อนสมาชิกที่โพสกระทู้ในห้องนี้ ที่ไม่ใช่ อีดิทข้อความกระทู้ของตนเองและแจ้งลิงค์มายังพีเอ็มของ siambrandname webmaster เพื่อย้ายกระทู้ดังกล่าวก่อนโดนตัดแต้มเตือนจากการร่วมกันดูแลชุมชนโดยระบบ JTP

และสำหรับสมาชิกที่มีปัญหารูปที่โพสในกระทู้หายเนื่องจากปัญหาทางเทคนิคที่เกินโควต้าการส่งข้อมูลของเว็บฝากรูป(ฺBandwith exceed)

ทางเราแนะนำให้ฝากรูปที่เว็บ www.meejai.com เนื่องด้วยจะไม่มีปัญหาดังกล่าว รูปจะได้ไม่หายและจะเป็นประโยชน์ต่อสมาชิกเองในการใช้พื้นที่แห่งนี้ประชาสัมพันธ์สินค้า Fashion Ignition ที่เพื่อนสมาชิกเองออกแบบ สร้าง หรือเกี่ยวข้องกับการผลิต

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้
pobploy36
September - October 2011 Collection

แบบทุกตัวเปนของที่ร้าน ตัดเย็บออกแบบเองนะคะ
ชอบตัวไหนสอบถามเพิ่มที่ a.la.carte.shop@hotmail.com หรือเข้าไปดูเพจที่ร้านค่ะ

pobploy36

June 2012
www.facebok.com/alacarte.shop
Bow & Scallop :)
รายละเอียดสินค้าทางเฟสบุกค่ะ <3

SWEET APRIL
a' la carte

March Collection
a' la carte

January-February 2012 !!

เดรสใหม่สำหรับเดือนมค-กพ มาแล้วค่ะ รับรองสวยเก๋
น่ารัก มีหลายสไตล์นะคะ รีบมาจับจองกันค่ะ

ดูแบบเต็มๆคอลเลกชั่นพร้อมรายละเอียดได้นะคะในเฟสบุก

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3