New Balenciaga Laptop Case สีชมพูสตอมากเลย
โดย yayee_bkk
yayee_bkk
กว่า Shop จะเอาเข้ามาขาย รอนานมาก วันนี้เลยรีบไปเอามาครอบครอง เข้ามาเป็น
ครอบครัว Balenciaga เพิ่มอีก ยังคง Tone สีเดิม แต่ใบนี้จะเป็นหนังวัวนะค่ะ มีแต่
ขนาด 15" ความจริงอยากได้ 13" แต่ก้อโอเค เอาไว้ใส่ Macbookair & IPad

GummyBeaR
สีสวยดึค่ะ น้อง Pom ข้างๆนั่นก้อน่ารัก
earthx
งามสดใสมากๆเลยครับ

กลัวราคาจะแพงกว่าแลปท็อปเนี่ยแหละ 55555
HulallA
น่าารักจังเลยยคะ ชอบบบ
yayee_bkk
Originally Posted by earthx
งามสดใสมากๆเลยครับ

กลัวราคาจะแพงกว่าแลปท็อปเนี่ยแหละ 55555

555555 เกือบๆ เลยล่ะค่ะ เห็นในเว็ปขายอยู่ 20,000B แต่ต้อง Pre-Order มีแต่สีดำ
อันนี้ก้อเดินไปลอง ตัดสินใจอยู่หลายอาทิตย์อยู่เหมือนกัน
Nabhattrada
อยากได้บ้างจัง ยินดีด้วยนะค่ะ...สวย เก๋ มาก..
bouquet1234
สวยโดนใจมากๆเลยค่า ค่าเสียหายเท่าไหร่เอ่ย ?
yayee_bkk
Originally Posted by bouquet1234
สวยโดนใจมากๆเลยค่า ค่าเสียหายเท่าไหร่เอ่ย ?

ตามหาซื้อมานานมากเลย สีแบบแรงๆ เพราะจะชอบทำแต่ ดำ แล้วก้อไม่มาไทยด้วย ตอนนี้มาไทย 4 อัน
เทา 2 ชมพู 2 ตอนนี้เหลือแต่เทา 2 ราคา 26,000B
haidosan
O M G ....!!!!!!
BOTANIC
so gorgeous kab
HS-TAE
อยากได้ ... แต่ไม่รู้จะเอาไว้ใส่อะไร .. เบื่อแล้วส่งต่อมาได้เลยนะคับ ฮ่าๆๆๆ
yayee_bkk
Originally Posted by HS-TAE
อยากได้ ... แต่ไม่รู้จะเอาไว้ใส่อะไร .. เบื่อแล้วส่งต่อมาได้เลยนะคับ ฮ่าๆๆๆ

แหมมมม สีชมพูแป๊ดดดด เลยน่ะ จะถือเหรอ เดี๋ยวเป็นผู้ชายสีชมพูนะ อิอิอิ
พอดียาหยี พวกสมบัติติดตัวเยอะน่ะ ไม่รู้จะหอบอะไรเยอะแยะไปหมด
Amy-Thailand
ว๊ายยยย สีชมพูน่ารักเป็นที่สุด น่ารักมากๆๆ ค่ะ
yayee_bkk
อันนี้ Colorful

bejaja
สวยจังเลยค่ะ ^^
yayee_bkk
มีน้องใหม่มาอีก 2 พร้อมรวมรูปครอบครัว

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1463589
Mayu
สีสวยมากเลยค่ะ
yayee_bkk
เห็น โฆษณาในเว็ปเกี่ยวกับ กระเป๋า Laptop Balenciaga สีเหมือนของ YaYEE เลย

kim-juu
น้องเป๋าสีสวยมากๆ ค่ะ
ocrino
แจ่มๆ ทุกอันเลยค่ะ >.<
yayee_bkk
ได้กำลังข้อมือ spring summer 2011 Color : MILITAIRE มาใหม่อีกอัน
ก้อดูเข้มๆ ไปอีกแบบ

[/IMG] [/IMG]
yayee_bkk
พาไปเปิดตัวที่ Macau and HK

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3