เก็บไว้ไม่ได้ใส่ เยอะทะลักตู้ (โดนดุอีกต่างหาก^^") วันนี้ลดราคาลงแล้วนะคะ...เกินห้ามใจ~*
โดย carbutine
carbutine

มีเสื้อผ้า รองเท้า กระเป๋า อีกมากมาย ส่วนใหญ่ได้จาก sbn ค่ะ
ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ตลอดเวลา จะจัดให้ค่ะ

แม่ค้าซื้อของใน sbn ได้ทุกวัน เป็นลูกค้าที่ดีมาตลอด ไม่มีเรื่องมาก
ดังนั้น อยากให้ลูกค้าที่น่ารักอ่านดังต่อไปนี้นะคะ สำคัญมากถึงมากที่สุดของที่สุด !!!!!

- ให้สิทธิ์ลูกค้าพร้อมโอนก่อนนะคะ แม่ค้าใจดีก็จริง แต่ไม่ชอบการรอคอยแบบว่า มันทรมานหัวใจ
- CF เป็นมั่นเป็นเหมาะ ไม่ CC นะคะ แม่ค้าจำทุกรายละเอียดค่ะ O.o"
- ซื้อสินค้าเกิน1,000บาทส่งฟรี ems ค่ะ
- ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ เบื่อที่จะต้องส่งไปส่งมา...ดังนั้น สอบถามทุกรายละเอียดของสินค้าได้ค่ะ ไม่มีหมกเม็ด
- CF แล้วแม่ค้าขอแจ้งเลขบัญชีทาง PM หรือทาง E-mail นะคะ มีกสิกรที่เดียวค่ะ
- ติดต่อแม่ค้าสะดวกทาง PM และเมล์ ขออนุญาตไม่ตอบ PM ที่ต่อราคามหาโหด^^"
แม่ค้าออนได้ทั้งวัน แม่ค้าใจดีค่ะไม่ดุไม่กัด

scarf สะสม(ไม่ขายนะคะ) ^^"

ขอแลกผ้าพันคอ Kloset baby satin สีม่วง ===> แลกเป็นสีขาว หรือ โอโรส
ขอของใหม่นะคะ ผืนที่ขอแลกเป็นของใหม่ค่ะ พร้อมถุงผ้า...

หรือ ลูกค้าท่านใด ช็อปครบ 9,000.- หรือเหมาหมดทู้นี้ แม่ค้าแถมผืนนี้ให้เป็นของสมนาคุณไปเรยค่ะ ฮ่าๆๆๆๆ แม่ค้าบร้าไปแล้ว

!!!!โซนตามหาค่ะ!!!!!

ASOS ไซส์ 8 UK

Kloset maxi dress dust pink ขอไซส์ s นะคะ

เสื้อแขนยาว billabong

MNG SUIT size M
มินิเดรสสีขาวงาช้าง ผ้ายืดสเปนเด็กซ์ & นิตติ้ง คาดผ้าลายขวาง เรียบร้อยเก๋ไก๋
ได้มาไม่เคยใส่เรยค่ะ หลวมไปสำหรับแม่ค้า
without tag แขนสามส่วนจั๊ม
รอบอก 36 " ยาว 40 " ขาย 650.- ===> 500.-

เดรสไหมพรมคอปีนสีน้ำตาลไหม้ Zara ได้มาไม่เคยใส่ค่ะ ขาย 750.- ===> 650.-

รูปเดิมค่ะ

MOSSISSUE : Jacket ยีนส์ทรงสูท
ทรงเท่ห์แอบแฝงความซ่าห์ดีค่ะ ด้านในตัดเย็บดีมาก ขาย 750.-

J-creaw ขาย 450.- ===> 250.-

(cacharel)
แซกชีฟองพิมพ์ลาย สภาพเกิน 90%
ผ้าพริ้วนุ่ม ตัดต่อช่วงเอว ช่วงกระโปรงมีซับในตลอด
รอบคอปักหมุดโลหะ ซิปซ่อนด้านหลัง ได้มาแค่ลองใส่ถ่ายรูปหนเดียว
ราคาเต็ม 3000 กว่า ขาย 1,200 ===> ตัดใจขายที่ 900.-

Zara ไหมพรมไม่หนา ไซส์ L สีฟ้าเทอควอยซ์ ขาย 250 ===>180.-

แซกผ้ายืด สีหวาน AIIZ ขอขาย 350.-

RAMPAGE ไซส์ S เกาะอก หรือ กระโปรงผ้าลูกไม้ ซับในอย่างดี ราคาเต็ม 3,000.-
ได้มาไม่เคยใส่ ขอขาย 800.- ===> 650.-

Sisley ไหมพรมสีชมพู ตรงกระดุมปักรูปดอกไม้ น่ารักค่ะ
อก 34 ตัวยาว 17 นิ้ว ขอขาย 400.- ===> 300.-

Forever 21 เดรสผ้ายืด ขอขาย 350.

Dress 117 Size S
ส้มเเดง หวานมากๆ รอบอก 32 " ยาว 34"
มีเชือกผูกด้านหน้า (ผูกหลังก็ได้ค่ะ)
ผ้าเนื้อนิ่ม มีดีเทลสกิดๆ ตามผ้า ซับในตลอดตัวค่ะ ขาย 650 ===> 500.-

cotton on : size M
เสื้อยืด เซเลบๆ ใส่สบายๆ สีเขียวมรกต
ผ้าโปร่ง ดีเทลเนื้อผ้าสวยค่ะ ใส่ครั้งเดียว
ขาย 350 ===> 250.-

ZEIN สายเดี่ยวซีทรูสีดำ ผ้าบางเบา มีซิปซ่อนด้านข้าง เป็นผ้าชีฟอง ซีทรู สายปรับได้
ใหม่แท้ป้ายห้อยแอบเสียดายนะคะ ซื้อมาแล้วรูปซิปไม่ผ่าน ติดอก^^" ขาย 200.-

Landmee' น่ารักมากๆ ได้มาไม่เคยใส่ค่ะ ขอขาย 700 ===> 600.-

X=ACT size M ของแท้สภาพใหม่ดีมากจ้า สีน้ำตาลลายปักทั้งตัวสวยมาก ๆ เป็นเชิตเข้ารูป
ผ้ายืดได้นิดหน่อยๆ กระดุมปั้ม X=ACT ทุกเม็ด ใส่แล้วดูดีมาก ๆ ราคาเดิมพันกว่า
ไหล่กว้าง 15 อก 34 ยาว 22.5 นิ้วค่ะ ขาย 300 ===> 150.-

Dress ชีฟองลายน้ำตาล-ดำ ไซส์ M จั้มใต้อก
ผูกเชือกด้านหลัง ปลายแขนจั๊ม
รอบคอลูกไม้สีดำ เรียบร้อยและพรางรูปร่างได้ดีค่ะ
มีบังทรงยาวสีดำนะคะ แต่แม่ค้าทำหาย (แบรนด์ห้างมาเลย์)
สภาพตีให้ 90% ขาย 350 ===> 200.-

twentyone : size s

คอพับ แขนยาว ผ้าบางเบานิ่มมากๆค่ะ
ยืดได้ตามตัวผู้ใส่ สีน้ำตาลช็อคโกแลคอ่อนๆ
ตัดต่อและจีบย่นช่วงอก ขาย 350 ===> 200

Levi's 556 : size 25/31
กระดุม 2 เม็ด รุ่นนี้ตัดเย็บด้านหลังสูง เวลานั่งจะไม่โป๊มากค่ะ
ได้มาไม่เคยใส่เรยซักครั้ง แต่ซักแล้ว
เพราะเลือกไซส์เล็กไป ไม่มีความสามารถที่จะสวมได้เรยค๊ะ
ราคาป้ายเกือบสองพันกว่าเกือบสาม ขอขายต่อ 1,000 ===> 800.-

Jessica : size 6
รอบเอว 28 ยาว 37
ยี่ห้อนี้ผ้าดีมาก ใส่ไม่เกินสองครั้ง (แล้วผอมลง ใส่แล้วหลวมค่ะ)
ราคาป้าย 4,500.- ขายที่ 450 ===>350.-
ของแท้แน่นอนค่ะ

Lyn : กระเป๋าหนังแก้วใบใหญ่สีขาว Used like new จุได้เยอะมากๆค่ะ
ป้าย 2190.- ขอขาย 950 ===> 850.-

onitsuka tiger : aeka
size 37 ยาว 23 made in vietnam
หนังสีทองแตกลาย มีร่องรอยการสวมใส่บ้าง
ไม่มีกล่องให้นะคะ ขาย 1,500 งดต่อค๊ะ

LYN เบอร์ 38 ค่ะ ป้าย 2490.- สูง 4 นิ้ว ติดพลอยด้านหน้า
ใส่ออกนอกบ้านแค่ครั้งเดียว สภาพดีมากๆ
มีตำหนิเป็นรอยถลอกนิ๊ดเดียวตามรูปเสริมค่ะ นอกนั้นแจ่มค่ะ ขาย 750 ===> 650.-

The Cat หนังแก้วสีดำ size 38 ส้นสูง 3 นิ้ว ขอขาย 450.-

Indiva sz.38 สีเงินๆ ไม่เคยใส่ออกนอกบ้าน ขอขาย 650.- (ป้าย ยังติดอยู่ค่ะ 2,550.) ===>500.-

ผ้าใบปักดอกไม้ชมพู ซ่าส์แอบหวานเล็กน้อยถึงปานกลาง
คอนเวิร์ส ไซส์ 37 ขอขาย 450.-

ยังมีอีกเพียบค่ะ... เราจึงต้องโล๊ะ โล๊ะ แล้วก็โล๊ะ ก่อนที่มันจะทะลักตู้
วันนี้ลงเยอะแล้วเหนื่อย ไปชาร์ทพลังก่อนค๊ะ... ^^"

[SIZE=7]ย้ำค่ะย้ำว่า...!!!!!!
[SIZE=7]ลูกค้าท่านใด Shopครบ 9,000.- หรือเหมาหมดทู้นี้ [SIZE=7]แม่ค้าแถม Kloset baby satin สีม่วง ผืนใหม่ผืนนี้ ให้เป็นของสมนาคุณไปเรยค่ะ ฮ่าๆๆๆๆ
[SIZE=7]แม่ค้าบร้าไปแล้ว

เกินห้ามใจ SBN ~*
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3