****>>>>>Coach Shopping Bag หนังทั้งใบราคาน่ารักค่ะ^^*>>>>
โดย vang
vang
****ขออนุญาตให้สิทธิคนCFพร้อมโอนก่อนนะจ๊ะ
รบกวนติดต่อทางโทร.เท่านั้นนะจ๊ะ
ไม่สะดวกทางPMจ้า

โทรมาได้ 24ชม.นะคะ แม่ค้าใจดีค่ะ^^*

1. COACHใบนี้ใหม่สุดๆเลยค่ะ ใช้ไปครั้งเดียวเท่านั้น
กลิ่นหนังยังอยุ่เลยค่ะ รุ่นนี้จะแพงกว่ารุ่นผ้าเพราะเป็นหนังแท้ทั้งใบค่ะ
พร้อมถุงผ้าค่ะ

รุ่นนี้หนังดีไม่หนักนะคะ
ใบนี้ราคาเต็ม @paragon ประมาณ18900
ราคาในweb 12900

ขายที่ 8000 เท่านั้นจ้า คุ้มสุดๆ
*** SPEACIAL PRICE โอนวันนี้ 7200 ไปเลยจ่ะ
"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""LAST SALE!!! NET PRICE!! 6700 ka****

รูปภาพขนาดและตอนสะพายจากwebค่ะ

detail จากของจิงค่ะ
สวยมากหมุดนูนปั๊มตราcoachและยังเงาวิ๊งค่ะ

รุ่นนี้มีซิปอย่างดีจ้า ไม่ต้องกลัวโดนล้วงเลย ซิปYKK แท้แน่นอนค่า

ด้านในสีม่วงอ่อน นมๆน่ารักมากค่ะ มีช่องซิป+ช่องใส่มือถือพร้อมจ้า^^*

^^*
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3