ลด ลด ลด แข่งกับ midnight sale
โดย backaof
backaof
1. ติอต่อทางโทรศัพท์ หรือ PM ครับ
2. ทุกชิ้นสภาพพร้อมใช้ มีรูปมุมอื่นๆอีก
3. CF แล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนครับ
4. ให้สิทธิคนพร้อมโอนก่อนนะครับ
5. ถ้าสะดวกให้ไปส่ง ก็ได้ หรือมารับที่ central ลาดพร้าว / พระราม3 ก็ได้
ถ้าต้องส่งไปรษณีย์ผมขอค่าส่ง 50 บาทครับ
6. ทุกชิ้นเป็นของแท้ชัวร์
7. ราคาตามนั้นเลยนะครับ รบกวนอย่าต่อเลยรับรองว่าได้ของดีราคาถูกอยู่แล้วแน่นอน
8. enjoy กับการเลือกชมครับ

[SIZE="4"]:p 081-451-6776 ออฟ:o

[SIZE="4"]รายการที่ 1-5 [SIZE="6"]ลดตัวละ 500 บาท
กระโปรงทุกตัวยังไม่ได้รีดนะ ของจริงแจ่มมาก
[SIZE="5"]1

[SIZE="5"]2

[SIZE="5"]3________________________________________________________________

[SIZE="5"]4________________________________________________________________

[SIZE="5"]5________________________________________________________________

[SIZE="4"]ZENITH
กระเป๋าหนังใบโต หนังแท้ ฟอกแล้วรับรองสีไม่เปลี่ยน สำหรับจุของแบบจุใจ หนังสีน้ำตาล ตัดเขียวส้มฟ้า
ด้านในบุผ้าลายวินเทจสุดเก๋ ใบนี้ทรงเดียวกับ keepall 50 ทนทานใช้งานคุ้ม
มีตำหนิตรงซิบครับ ตามภาพจะเห็นว่าผ้าข้างๆ ซิบขาดสองจุด ตามรูปนะครับ
แต่เมื่อรูดก็ยังใช้งานได้ ปกติครับ ปิดกระเป๋าได้ กระเป๋าสวยจริงๆครับ
ใบนี้เป็นกระเป๋าที่ได้จากหลัง catwalk นะครับ ดังนั้นไม่มีป้ายครับ
บอกไว้ก่อนเพื่อความสบายใจ จึงได้ราคาไม่แพงด้วย
รุ่นนี้เป็นรุ่นแรกที่ทำครับ ของใหม่ ราคาหมื่นนิดๆใบนี้เอาไปเลย
[SIZE="4"]ขาย 3500 บาท

[SIZE="4"]Addidas Jacket
สีดำตัดแดง size S ตัวนี้ซื้อจาก Hongkong เป็นรุ่น addidas fashion นะครับ
เป็นUnisex ใส่ได้ทั้งชายและหญิงครับ ใส่กันแดด กันหนาว
Mix Match ง่ายมากครับ สีดำแดงBasic
ซื้อมา 2900 บาท
ขาย 1000 บาท

[SIZE="4"]HOT HOT เหลือ 800 บาท

[[SIZE="4"]รองเท้าหนัง DAKS
ทรงรองเท้าชาวประมงกำลังฮิต สีส้ม ขาว น้ำเงิน เป็นรองเท้าหนังอิตตาลี่แท้ คุณภาพเยี่ยม ได้มาจากร้านรองเท้ามือสองที่ฮ่องกง เบอร์ 39 ครับ ใครชอบใส่ขาสั้นหรือชอบรองเท้าแนวๆ ไม่ซ้ำใคร ควรอย่างยิ่ง
ขาย 500 บาท

[SIZE="4"]รองเท้าผ้าใบ เบอร์ 39
หัวแหลมลายตาลาง ตามแบบครับ made in Korea ใครชอบแนว street wear ซื้อไว้เลยครับผมซื้อไว้สองคู่ เลยเอามาแบ่งขาย ( ของใหม่ครับ )
ขาย 500 บาท

[SIZE="5"] กางเกงเพิ่มเติม

[SIZE="4"]PLAYHOUND
กางเกง cargo เอว25 ไซด์ S แต่เป็นเอวต่ำผ้าลูกฟูกนำเข้าสี สนิมฟอก
พร้อมเข็มขัดผ้าในตัว กระดุมหมุด
ทรงสวยมาก ซื้อมาประมาณ 2000 กว่า
ลดแล้ว 800 เอาไปเลย

ของใหม่ ลายสก็อตสีครีม ทรงขากระบอกเล็ก เอว 29
ผ้าคอตต้อลเนื้อนุ่ม ใส่กับเสื้อยืดเรียบๆ เหมาะมาก
ราคาเต็ม 2550 ป้ายยังอยู่
ขาย 900 บาท
[SIZE="4"]ลดเหลือ 700 ฿

cargo เอว 27 เอวต่ำ ผ้าฟอกขึ้นเป็นลายเก่าๆ นิดๆ กำลังสวย กระดุมหมุดทอง
ทรงพองๆ ขาลีบ ใครชอบแต่งตัว เห็นตามรูปน่าจะนึกออกว่าจะใส่ยังไง ครับ
ลดเหลือ 700บาท

[SIZE="4"]MNG
ยีนส์ฟอกสีเทา เป้าต่ำ ทรงเดฟ สุดแจ่ม ไม่รู้จะบรรยาย อย่างไร
ทรงและสี สวยมากครับ ซื้อมาราคาเต็ม แต่ว่าผิดไซด์ไปหนึ่งไซด์
ขายขาดทุนครึ่งๆ เลยครับ ราคาของใหม่ 2 พันกว่า
ขาย 1000 บาท HOT HOT

[SIZE="4"]Levi’S รุ่น 593
หรือ Super low อันโด่งดัง เอว 27 เอวต่ำ ทรงขาม้า สี blue
รุ่นนี้เอวต่ำ ซื้อจาก shop แต่ว่าต่ำเกินไปนิด ทรงสวยครับ
[SIZE="4"]ลดเหลือ 700 บาท HOT HOT

[SIZE="4"]CHAPS Jeans
เอว 30 รุ่นผ้าปะต่อ รุ่นนี้เป็นทรงขากระบอกครับ ผ้าปะต่อ ตามแบบเลย
ใส่พับขาก็สวย ใส่ปล่อยก็ได้ผมตัวเล็กก็เลยพับขาใส่ครับ
ใครชอบเซอร์ๆ ไม่ผิดหวังครับ
[SIZE="4"]ขาย 900 บาท
[SIZE="4"]ลดเหลือ 600 บาท

[SIZE="5"]ENERGIE Hot Hot Hot
เอว 30 นิ้ว ทรงขาม้า นิดๆ เดินตะเข็บหน้า ทรง และ สีสวยมาก
ซื้อจาก Hongkong ประมาณ 5000 บาท
ถ้าชอบยีนส์รับรองชอบ ตัวนี้แน่นอนครับ
[SIZE="4"]ขาย 2000 บาท
 [SIZE="4"]ต้อนรับ สภาพเศรษฐกิจ แบบนี้
ด้วยการ โล๊ะๆๆๆ

[SIZE="5"]PlayBoy กระเป๋าตังค์ของใหม่
ใส่ของได้เยอะ ผ้าแคนวาส ทอโลโก้
ใหม่กิ๊ก พร้อมกล่องราคาเต็ม 2700
เอาไปเลย 1900 บาท

[SIZE="4"]เลือกกันให้จุใจ เลือกชิ้นใหน รีบแจ้งนะครับบบบบบบ

ปล. ขอค่าส่งชิ้นละ 50 บาทนะครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3