^_^ รีวิว coach ใบแรกที่สุดแสนจะรักค่ะ
โดย winnie2626
winnie2626
สวัสดีค่ะ วันนี้จะมารีวิวกระเป๋า Coach ใบแรกที่หามาได้อย่างลำบากยากเย็นเพราะเป็นคอเลคชั่นเก่า สืบเนื่องมาจากไปเห็นรูปก้อย-รัชวินถือกระเป๋าใบนี้เข้า เลยเกิดอาการหน้ามืดตาลายอยากได้มาครอบครอง

หลังจากควานหาทั้งในและต่างประเทศ ในที่สุด!!!!ก็หามาครอบครองจนได้ แถมเป็นมือ1ซะด้วย อิอิ

พาออกไปเที่ยวซะหน่อย

ขอจบการรีวิวครั้งแรกเท่านี้ก่อนน่ะค่ะ :cool:
boma
น่ารักมั๊กๆๆค่ะ ^^
winnie2626
ขอบคุณค๊า ^_^
winki
ยินดีด้วยค่ะ น้องเป๋าน่ารักจัง ^ ^
winnie2626
ขอบคุณค๊า ตอนนี้เป็นใบโปรดเลยค่ะ ^_^
Monaiz
อยากทราบว่าใบนี้ราคารุนแรงไม๊คะ เค้าเรียกว่ารุ่นอารายอ่ะคะ
shopaholic2gal
สีสัน สดใส เข้ากับรองเท้ามั่กๆ ยินดีด้วยนะคะ ได้มาครอบครองสมใจเลย ^^
winnie2626
k.Monaiz
ราคาก็รุนแรงนิดนึงอ่ะค่ะ ชื่อรุ่นCoach Poppy Applique Tote Handbag Purse Bag # 13845 ค่ะ ^_^

k.shopaholic2gal
ขอบคุณมากค๊า ^_^
Monaiz
รุนแรงสมความสวย คุณค่าที่คุณคู่ควรเจ็งๆ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลจ้า
missqoo
น่ารักมากๆค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะ ^^
strawberrizz
ดีใจด้วยนะคะ
winnie2626
K.missqoo - ขอบคุณมากค่ะ O^O
K.strawberrizz - ขอบคุณค๊า ^_^
Nudeeee
น่ารักมากค่ะ
plenarak
น่ารักมากเลยย ยินดีด้วยจ้า ^^
winnie2626
ขอบคุณ k.Nudeeee และ K.plenarak ที่เข้ามาเยี่ยมชมค่ะ ^_^
kim-juu
น้องเป๋าน่ารัก สีสวยสดใสมากๆ ค่ะ
ยินดีด้วยนะคะ
Parakisspui
สวยค่ะชอบๆ
Alisia2222
ดีใจด้วยค่ะกะกระเป๋าCoachใบแรก ขอบอกว่าสวยค่าาาาาาาา
U-SA
สีสวย สดใสมากๆ ค่ะ
rilakyii
สวยมากๆ ค่ะ ชอบสีรองเท้าจัง
pocahontas
Super Cute !
nuunazzz
น่ารักมากๆ ค่า เห็นแล้วอยากได้มั่งเลยง่ะ ^^
pinpak_papawin
น่ารักมากค่ะ ใบใหญ่ของเยอะดีค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3