สมัครสองวันติดแล้วค่ะ แต่ไม่สำเร็จจะแก้ปัญหาอย่างไรดีค่ะ
โดย momojijang
momojijang
ตามที่พีเอ็มไปปรึกษาแล้วนะค่ะว่า ได้สมัครไปตั้งแต่เมื่อวาน สองครั้ง และวันนี้อีกสองครั้ง หน้าจอก็ไม่แสดงข้อความใดๆ รวมถึงสถานะก็ไม่มีการเปลี่ยน จึงเข้าใจว่าสมัครไม่สำเร็จ รบกวนเจ้าหน้าที่ช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่าจะต้องทำอย่างไร
ขอบคุณค่ะ
momojijang
วันนี้ก็ยังสมัครไม่ได้ และไม่ได้รับการช่วยเหลือเลย รบกวนด้วยนะค่ะ
momojijang
วันนี้ก็สมัครแต่เหมือนเดิมค่ะ มาส่งข่าวเผื่อจะมีใครช่วยได้บ้าง
ขอบคุณค่ะ
siambrandname
ผมตอบไปทางพีเอ็มครับ ลองเช็คดูครับ
momojijang
ตอบพี่เอ็มไปแล้วเช่นกัน คงต้องรบกวนตรวจสอบด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ
momojijang
อยากได้ความช่วยเหลือจริงๆ ค่ะ เพราะไฟล์ที่แจ้งมาทางพีเอ็มไม่ไ้ด้ใหญ่เกินเลย ตามที่แนบรูปไปให้ดูนะค่ะ รบกวนช่วยเช็คให้อีกที เพราะวันนี้สมัครแล้วแต่เหมือนเดิมค่ะ
ขอบคุณอีกครั้งค่ะ
siambrandname
Originally Posted by momojijang
อยากได้ความช่วยเหลือจริงๆ ค่ะ เพราะไฟล์ที่แจ้งมาทางพีเอ็มไม่ไ้ด้ใหญ่เกินเลย ตามที่แนบรูปไปให้ดูนะค่ะ รบกวนช่วยเช็คให้อีกที เพราะวันนี้สมัครแล้วแต่เหมือนเดิมค่ะ
ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

ผมตอบไปทางพีเอ็มอีกรอบแล้วครับ

ลองเช็คดูครับ
momojijang
ส่งพีเอ็มไปแล้วเช่นกันค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
momojijang
ได้รับการอนุมัติเรียบร้อยแล้ว ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3