----------------Sammur---------------
โดย arma
arma
ใครสนใจแลก mail มาได้เลยนะคะ [email]armajung@hotmail.com[/email]

LV Sammur สภาพดีค่ะ ไซด์ 30 นะคะ คาวน์ไฮน์สีเข้มตามรูปค่ะ ไม่มีขาดแตกแยกนะคะ สะอาด โมโนแำกรมชัดเจนเหมือนรูปเลยค่ะ ด้านในสะอาดค่ะ

arma
LV Vernis สภาพดีเลยค่ะ สีเทาเงิน สะพายไหล่นะคะ ไซด์กลางๆ อ่ะค่ะ ใส่ของได้เยอะพอควรค่ะ

arma
3 กระเป๋าสตางค์ Ferragamo ใหม่ไม่เคยใช้ค่ะ พร้อมกล่องครบค่ะ
arma
4 กระเป๋าสตางค์ของ Ferragamo สภาพใหม่ ยังไม่เคยใช้ พร้อมกล่องนะคะ
arma
5 speedy 30 ค่ะ สภาพดีเลยค่ะ ลายโมโนแกรมสีกำลังสวยเลยค่ะ คราวน์ไฮน์สีเข้มขึ้นค่ะ ลีฟมีรอยตามรูปค่ะ มีแม่กุญแจให้ แต่ไม่มีลูกค่ะ ด้านในสะอาดค่ะ
arma
6 ต่างหูของ Ferragamo แบบหนีบนะคะ สภาพดีเลยค่ะ
arma
7 Gucci หูไม้สีครีม สภาพดีมากๆ ค่ะ น่ารักมาก
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3