อยากทราบเกี่ยวกับ :::BOYY BAG::: ค่ะ
โดย taezii
taezii
[SIZE="5"]เห็นมันฮิตเหลือเกินค่ะ โดยเฉพาะรุ่น slash
ดูไปดูมาแล้วมันก็เกิดความอยาก
ใครพอจะมีข้อมูลเกี่ยวกับกระเป๋าแบรนนี้ไหมค่ะ
ว่าสั่งได้ยัง ที่ไหน ต้องรอพรีเป็นเดือนไหม ราคาจิงๆแล้วเท่าไร

ขอบคุณทุกคำตอบล่วงหน้านะค่ะ

[SIZE="4"]ps.มีใครอยากขาย หลังไมค์ได้นะค่ะ กำลังเล็งสีดำกับน้ำตาลอยู่ :)

Bowwie
ตัดสินใจซื้อไปเมื่ออาทิตย์่ก่อนค่ะ ที่ไทยมีShopอยู่ที่เซนทรัลชิดลม ชั้น G ติดกับ Longchamp
กระเป็ารุ่นนี้มี 2 size นะคะ เล็กกับใหญ่ แต่เท่าที่เห็นก้อมีแต่คนใช้ size กัน
ที่ shop มีให้ลองสะพายทั้งสองไซด์เลย ส่วนสีก้อมีหลายสีค่ะ บางสีหมดก้อต้องพรีออเดอร์กันไป
อย่างเราสีที่สั่งต้องรออาทิตย์หน้าถึงจะได้ค่ะ ส่วนตรงฝาปิดกระเป๋านั้นมันมีวัตถุดิบหลายแบบ ทั้งหนังปั๊มพิมพ์ลายงู
หนังงูจิงๆเลยก้อมี เป็นขนม้า เป็นหมุดตอก ก้อมี แล้วแต่ความชอบเลย ส่วนเราเอาหนังปั๊มพิมพ์ลายงู ไม่กล้าใช้หนังงูจิงๆ

เราว่าคุณภาพไม่ต่างจากแบรนด์เนมแำำพงๆเลย หนังดีมาก ยิ่งใช้ยิ่งนิ่มค่ะ ก่อนจะตัดสินใจซื้อ เห็นเพื่อนใช้มาเป็นปีก้อยังดูดี
แต่งตัวก้อง่าย เก๋ไก๋เอามากๆ เชียร์ๆๆให้ซื้อเลยค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง
biwsuke
คือสงสัยว่ารุ่น slash นี่มีเฉพาะ season หรือว่า เป็น signature bag ที่จะมีตลอดคะ
taezii
เพิ่งไปสั่งมาเลยค่ะ เค้ามีโปรโมชั่น ลดสูงสุด20%(ใช้บัตรกสิกร)
แต่เราได้ลดแค่10%(ใช้ส่วนลดของเซนทรัล) วันนี้ลดวันสุดท้ายแล้วด้วย ดีใจจังที่โทรไปถามช็อบทัน
รุ่นนี้มีตลอดนะค่ะ แค่เปลี่ยนสีเปลี่ยนหนัง ซีวั่นใหม่ก็เห็นว่ามีสีใหม่
ข้อมูลนี้ยังไม่ชัวร์ อาศัยจากการgoogle รอผู้รู้มาตอบจ้า
arabesque
พิม รับพรีออเดอร์อยู่อ่ะค่ะ ของจะลง 4 มีนา นี้อ่ะค่ะ 20 ใบ แต่ ก็จองไปเยอะแล้ว คงเหลือไม่กี่ใบ ช่วงนี้เค้าผลิตของมาเยอะ อาจจะมีใหม่ๆเข้า มา ส่วน บัตรกสิกร ใช้ส่วนลด ก็จะต้องใช้point แลก อ่ะค่ะซึ่ง ถ้าคิด ก็เยอะพอมากเหมือนกัน ซึ่งถ้าคิด อาจะไม่คุ้มเก็บไปเรื่อยๆแลกตั๋วเครื่องบิน ไปกลับ ฮ่องกง หรืออะไร กันดีกว่า นะคะ ราคา 24,000 บาทอ่ะค่ะ
Girlgen
อยากทราบว่า boyy bag นี่ไม่ใช่ของคนไทยหรือคะ ทำไมต้องพรีออเดอร์จากเมืองนอกด้วยค่ะ

สนใจเหมือนกัน ราคาในช้อปเท่าไหร่คะ
wc8318
ของคนไทยนิคับ มีขายที่could9ด้วยคับ
latoonce
แบรนด์ไทยค่ะ เจ้าของ(ดีไซเนอร์)ชื่อ BOY แต่ถ้าจำไม่ผิดรู้สึกว่าจะไปเปิดตัวแบรนด์ที่ NY อ่ะค่ะ
mandyblur
แบรนด์ไทยค่ะ ดีไซเนอร์คือ คุณบอย วรรณศิริ กับแฟนคุณเจฟฟรี่ คุณบอยเป็นดีไซเนอร์ให้ viera by ragazze ด้วยค่ะ
เราเพิ่งซื้อ mini slash มาเดือนที่แล้วเหมือนกันเพราะชอบกระเป๋าใบเล็กๆใช้คูปองเซนทรัลลดไป 10% แต่ตอนนี้ไม่รับคูปองแล้วคะ ถ้าซื้อที่เมกาจะถูกกว่าหน่อยมั้งคะประมาณ 600 กว่าเหรียญ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3