เงินเดือนออกแล้ว>>> มาสอยเสื้อน่ารักๆ กันหน่อยค่ะ JASPAL,CPS,KOOKAI,FOREVER,AIIZ<<<<
โดย Saving
Saving
สนใจตัวไหน PM มานะคะ
ส่งลงทะเบียนบ้านละ 30 นะคะ
ให้สิทธิคนโอนเงินก่อนนะคะ
บัญชี กสิกร,ไทยพาณิชย์,กรุงเทพฯ สาขา กทม.ค่ะ

New Dress CPS size S ผ้ายืดหนามีน้ำหนัก สีดำ แขนตุ๊กตาแต่งคอและแขนลูกไม้ ยาว 35 นิ้ว ขาย 750 บาท

New เสื้อ Jaspal size XS ค่ะ ผ้าลินิน แต่งขอบ น่ารักมากๆ ขาย 1000 บาท

เสื้อ KOOKAI size 2 ค่ะ ผ้าฝ้ายลายลูกเชอรี่ จีบใต้อก หวานๆ แต่งขอบลูกไม้ คาดเข็มขัดก็น่ารักอีกแบบค่ะ ขาย 400 บาท

New เสื้อ Classify size M ค่ะ ผ้ายืดหน้า คอถ่วงแต่มีผ้าตัวในสีดำ ผูกโบว์ด้านหน้าหรือหลังก้ได้ ขาย 500 บาท

เสื้อเชิ้ตสั้นลายทางสีส้ม AiiZ size S ขาย 350 ค่ะ

เสื้อเชิ้ตสั้นลายทางสีฟ้าเทา AiiZ size S ขาย 350 ค่ะ

เสื้อคลุมตัวสั้น Jaspal size xs ผ้าหนา ขาย 300 บาทค่ะ

dress AIIZ career ของใหม่ size S ไม่เคยใส่ มีเข็มขัดผ้าที่เอว ความยาว 36 นิ้ว ขาย 500 บาทค่ะ

dress PENA size L ผ้าซาติน ตัวนี้เหมาะกะคน size M ความยาว 35 นิ้ว ขาย 500 บาทค่ะ

dress Gojang size S ผ้าซาติน พร้อมโบว์ยาวสีดำ ความยาว 35 นิ้ว ขาย 500 บาทค่ะ

เสื้อยืดแขนสี่ส่วน EDC size M ผ้ายืดหนา ขาย 150 บาทค่ะ

เสื้อยืดแขนสี่ส่วนต่อปกเชิ้ต G2000 size 5/36 ผ้ายืดหนา ขาย 400 บาทค่ะ

ขอบคุณ SBN มากนะคะ
SweetHeart
เสื้อน่ารักจะงแต่คุรแม่ค้าตัวเล็กเล็ก
dolnfamily4359
เสื้อน่ารักจังเลยค่ะ เเต่หนูคงใส่ไม่ได้
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3