TM : Ralph Lauren Shirt **** Custom-Fit Premier Oxford ****ของแท้จ100% จาก US ****ของน่าสะสมนะคะ ไม่มีช็อปในไทยค่ะ ราคาแบบนี้หาไม่ได้แล้วจ้า****
โดย marcjacobs
marcjacobs

แม่ค้าเป็น TM ขายสินค้ามาสองปีกว่าๆแล้วนะคะ ไม่เคยหนีหายไปไหนค่ะ
รับหิ้วสินค้าจาก US อยู่เป็นประจำ เช็คประวัติดูได้ค่ะ
สินค้าทุกชิ้นรับประกันของแท้(เพราะเราต่อต้านของปลอม)
ปลอดภัย และมั่นใจได้ค่ะ ล้านเปอร็เซ็นค่ะ แถมราคาไม่แพง ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ

ของพร้อมส่งตลอด 24 ชั่วโมงเลยค่ะ จัดส่งลงทะเบียนให้ฟรีนะคะ
โทรสอบถามแม่ค้าไม่ตลอด 24 ชม.ไม่ต้องเกรงใจจ้า 08 4777 6465
หรือ toampere@hotmail.com สอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ

Ralph Lauren Shirt
Size S(for men) - Color: Blue
Custom-Fit Premier Oxford
**ฮิตสุดๆในหมู่ Celeb Hollywood
**ผู้ชายจะใส่ก็เท่ ผู้หญิงจะใส่เป็นเดรสก็สวยจ้า

ขอขายที่ 3,800บาทถ้วน(netแล้วนะคะ)
ของใหม่ ของแท้100%ค่ะ นำเข้าห้องตรวจสอบได้โยไม่ขออนุญาตนะคะ
ไม่มีป้ายหรือถุงให้ เพราะเสื้อตัวนี้ซื้อมาจาก US โดยตรงเลยค่ะ
ส่งไปรษณีย์มาเมืองไทยเองเลยต้องแกะป้ายออกเพื่อหลีกเลี่ยงภาษีนะคะ
แต่เป็นของแท้และใหม่แน่นอน ยังไม่เคยใส่ และยังไม่ได้ซักค่ะ

*ขนาดตามไซส์ชาร์จนี้เลยนะคะ **รูปถ่ายสีอาจเพี้ยนไปบ้างนะคะ แต่สีจริงก็ตามหน้าเว็ปของ Ralph Lauren เลยค่ะ

*ภาพรวม

*ตราปักโปโล ด้านนอก และด้านในค่ะ

*ป้ายตรงคอเสื้อค่ะ

*ฝีเย็บจีบด้านหลัง

*การเย็บกระดุมเม็ดเล็กของปกเสื้อ ด้านในจะมีผ้าสีขาวรองฝีเย็บไว้ค่ะ

*ฝีเย็บบริเวณรองต่อแขนและตัวเสื้อค่ะ

*กระดุมปลายแขนเสื้อมี 2 เม็ดนะคะ และมีการเย็บจีบด้วยค่ะ

*ป้ายอยู่ด้านในตัวเสื้อค่ะ

*มีกระดุมสำรองมาให้ด้วยนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3