ซื้อกระเป๋า HI-END กี่ใบสุดท้ายก็ใช้ LC
โดย being_nuch
being_nuch
ซื้อกระเป๋า HI-END กี่ใบสุดท้ายก็ใช้ LC เพราะมันทนดี แล้วก็ทนไม้ทนมือสมบุกสมบันได้ตลอดเวลา

อ้างอิงกระเป๋า HI-END ที่ซื้อมาไม่ค่อยใช้ๆแต่น้อง LCจ้า

earthx
เป็นโรคเดียวกันเลยครับ แฮะๆๆ
เคยมี LC อยู่เกือบสามสิบใบ ขายไปเกือบหมดเหลือ 5 เพราะว่าเอาเงินมาซื้อ Hi-End
สุดท้ายก็ต้องเก็บตังค์ใหม่ สอย LC กลับมาหาเหมือนเดิม T_______T
adchamay
สวยทั้งเป๋าทั้งคนคุนเพื่อน
iamyimmy
เห็นด้วยนะคะ ทนจิงอะไรจิงค่ะ
ยิ่ง lot หลังๆ ยิ่งทนค่ะ ไม่บวมเหมือนรุ่นเก่าๆ แล้ว ^^
love_neo
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
plenarak
เห็นด้วยเหมือนกันค่ะ ยิ่งlc limited นี่ชอบสุดๆเลยค่ะ ^^
winki
ชอบเหมือนกัน เบาดี
ถ้าไม่บวมนี่จะดี มั่ก มั่ก ^ ^
Amy-Thailand
เห็นด้วยค่าาาาาา ลุยได้ ลุยดี ไม่มีนอยด์
madam-neat
จริงเหรอ ไม่เคยใช้เลย ต้องหามาใช้สักใบแล้ว
เอ่อ..แบบว่า..ถ้าโมโหใครขึ้นมาเนี่ย เอากระเป๋าฟาดได้ไม่พังใช่ไหม
manika1980
คิดว่าเป็นคนเดียวซะอีกคะ ใช้แบบไม่ต้องกลัวว่าน้องเป๋าจะเปื้อนเลยอ่ะ คิคิ

hi end ใช้แล้วก็แอบกลัวว่าน้องเป๋าจะหม่น 555 :P
katba
เห็นด้วยค่ะ ชอบมากเลย เดือนนี้ซื้อติดกันมาสองใบแล้ว >< กระเป๋าฟีบกันไปเลย
happymany
มันเป็นกระเป๋าดูดวิญญาณอ่ะค่ะ เห็นแล้วอยากได้ทุกทีเลย เมื่อก่อนเคยใช้แล้วก็ขาย เป็นแบบนี้ 2 รอบละ 5555
เราว่าใช้ Hi-End แล้วจิตตกอ่ะนะ กลัวเป๋าเลอะบ้างไรบ้าง
Keaw_sara
ใช้ทน มีสีให้เลือกเยอะมากๆๆ เลยค่ะ ใช้แล้วคุ้มสุดๆๆ ^3^
kim-juu
เห็นด้วยคนค่ะ กระเป๋าใช้ง่าย สบายๆ ค่ะ
kurippa
lc ง่ายๆ สบายๆ จริงค่ะ เห็นด้วย hi-end ต้องระวังมากไรมากก ><
Applepie99
เพิ่งเหนว่าตอนนี้ longchamp thailand เขามี facebook แล้วนะคะ เผื่อมาคำถามหรือข้อสงสัยอะไรก้สอบถามได้ มีอัพเดทคอลเลคชั่นใหม่ๆด้วย
http://www.facebook.com/pages/Longchamp-Thailand/112567952158725
ลิ้งค์นี้เลยคะ
cheesecake_nina
LC ใช้ทนจริงๆค่ะ ไม่ค่อยต้องระวังมากด้วย
yayayim
ชอบตรงความเบา และบำรุงรักษาไม่ยากด้วย ^^
pocahontas
I love LC too ;)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3