ระหว่าง vernis zippy wallet กับ damier zippy wallet อันไหนน่าใช้กว่ากันคะ
โดย ladykung
ladykung
รบกวนถามเพื่อนๆหน่อยน่ะค่ะ พอดีจะเปลี่ยนเป๋าตังใหม่ เลยอยากทราบข้อดีข้อเสีย ของแต่ละใบอ่ะค่ะ ส่วนตัวอยากได้ damier ค่ะ แต่พอดีเพื่อนใช้ vernis อยู่และจะขายให้ในราคาหมื่น นิดๆ ค่ะ สภาพใหม่ด้วย ไอ้เราก็เห็นแก่ของถูก หุหุ เลยเลือกไม่ได้ vernis หนังมันจะเป็นรอยง่ายป่ะคะ รบกวนออกความเห็นกันหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
Aengaeng
damier ค่ะ
อยากจะบอกว่า อย่าใช้ vernis เลย
เคยใช้กระเป๋าสตางค์สีม่วง แล้วดูดสี เศร้าที่สุดในระหว่าง
ต่อให้เราจะระวังยังงัย แต่คนรอบข้างไม่เข้าใจ
เผลอเอากระเป๋าเราไปวางกับกระดาษ A4 ที่พิมพ์มาเท่านั้นแหล่ะ
ice-ga
Originally Posted by Aengaeng
damier ค่ะ
อยากจะบอกว่า อย่าใช้ vernis เลย
เคยใช้กระเป๋าสตางค์สีม่วง แล้วดูดสี เศร้าที่สุดในระหว่าง
ต่อให้เราจะระวังยังงัย แต่คนรอบข้างไม่เข้าใจ
เผลอเอากระเป๋าเราไปวางกับกระดาษ A4 ที่พิมพ์มาเท่านั้นแหล่ะ

555เรื่องจริงที่แสนเศร้าค่ะ ฟันธงเลยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3