!!! Lanvin <3 H&M...กลับมาอีกครั้งกับความเห่อ..เต็มพิกัด !!!
โดย cawaii-nina
cawaii-nina

จาก 2 ลิงค์แรกสำหรับเดรสสีชมพูแจ่มๆและเดรสสีแดง-ส้มปักคริสตัล
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1374668
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1389151
ครั้งนี้พบกับผองเพื่อน Lanvin <3 H&M อีกเพียบค่ะ

ขออภัยที่ต้องลบรีวิวนี้นะคะ มีเหตุผลบางประการที่จำเป็นค่ะ แต่หากใครอยากถามเรื่องของ collection นี้ PM มาได้เลยค่ะ ยินดีมากๆค่ะ

nuengjaa
ดูไปก้อยิ้มไปค่ะ สวยทุกชุดเลยค่าาาาา มากๆๆ มีความสุขจัง :) <3
babeberry
สวยทุกชุดเลยค่ะ เราชอบ collection นี้มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกค่ะ
ทั้งซื้อใส่เองและแบ่งมาขาย บางตัวยอม bid ebay ก็มี :P
เพราะที่ UK สั่งยากมาก ของไปเร็วมาก บางตัวไม่กี่ชั่วโมงแรกที่วางขาย ไม่รู้ที่สวีเดนเป็นเหมือนกันมั้ย
เรายังอยากได้เสื้อยืดรูปขาลายถุงน่องอยู่เลย size s ^^

ขอบคุณที่เอามารีวิวให้ดูนะคะ
nikki1981
ชุดสวย นางแบบสวย จบ ^^

Accessory ของเค้าก็สวยมาก ใครมีอย่าลืมนำมาแบ่งกันชมนะคะ
cawaii-nina
Originally Posted by nuengjaa
ดูไปก้อยิ้มไปค่ะ สวยทุกชุดเลยค่าาาาา มากๆๆ มีความสุขจัง :) <3

ชอบมากค่ะคุณหนึ่ง ขอบคุณมากๆค่ะ
Originally Posted by nikki1981
ชุดสวย นางแบบสวย จบ ^^
Originally Posted by nikki1981

Accessory ของเค้าก็สวยมาก ใครมีอย่าลืมนำมาแบ่งกันชมนะคะ

ขอบคุณมากค่ะที่เข้ามาชม ของเค้าสวยจริงๆค่ะ

Originally Posted by babeberry
สวยทุกชุดเลยค่ะ เราชอบ collection นี้มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกค่ะ
ทั้งซื้อใส่เองและแบ่งมาขาย บางตัวยอม bid ebay ก็มี :P
เพราะที่ UK สั่งยากมาก ของไปเร็วมาก บางตัวไม่กี่ชั่วโมงแรกที่วางขาย ไม่รู้ที่สวีเดนเป็นเหมือนกันมั้ย
เรายังอยากได้เสื้อยืดรูปขาลายถุงน่องอยู่เลย size s ^^

ชอบเหมือนกันเลยค่ะคุณ babeberry ว่าเราได้ของฮิตมาไว้ในครอบครองนะคะเนี่ย อิอิ
nuengjaa
Originally Posted by babeberry

ที่สวีเดนก็หมดเร็วมากค่ะคุณ bebeberry แรกๆหนึ่งก้อบิดเวบบิดของสวีเดนค่ะ ได้มาแพงมาก อารมณ์เสียค่ะ
พักหลัง H&M อัพสินค้าเพิ่ม ก้อต้องเฝ้าหน้าจอเลยค่ะ คลิ๊กรัวมากๆ สองนาทีหมดค่าา ที่ uk และทั่วโลกคงเป็นเหมือนกัน ฮ่าๆ

Collection นี้สวยมากๆๆๆจริงๆค่ะ ชอบมากๆ ^^
cawaii-nina
ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมและ comment มือใหม่รีวิวนะคะ เร็วๆนี้จะมาภาคต่ออีกละค่ะ สำหรับคนรัก Lanvin <3 H&M โดยเฉพาะค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3