##### ((TM)) COMME des GARCONS มีรูปสินค้าจริงค่ะ ของแท้แน่นอน 100% NEW COLLECTION : GOLD HEART, black & red & green tee รับ CATH KIDSTON JP - ANNA SUI - MARC by MARC JACOB nyu skin : RINKA สอบถามได้นะคะ ^^ #####
โดย zazzy_kimz
zazzy_kimz

[SIZE=7]

[SIZE=7]
COMME des GARCONS

เราเปิดรับ BAOBAO issey miyake
PAUL SMITH (limited japan only)
Burberry (limited japan only)
* Burberry Blue Label
* Burberry Black Label

MARC JACOBS (limited japan only) ด้วยนะคะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1401741

### สินค้าพร้อมส่งค่ะ ###

Comme des GARCONS & ANNA SUI & MJ special item
RALPH LAUREN & VIVIANNE WESTWOOD
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1401732
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1401734

page facebook ของเราค่ะ มีรูปสินค้าจริงทั้งหมดในนั้นนะคะ ^^
http://www.facebook.com/pages/PRE-ORDER-MARC-BY-MARC-JACOBS-/117086941658560

หรือจะ add facebook มาก็ได้ค่า เมลล์ k.karnkamol@yahoo.com

*** สินค้าพร้อมส่งค่ะ ^^***

NEW collection! GREY tee with BIG GOLD heart
ราคาพิเศษสำหรับของพร้อมส่งกลับค่ะ 3600 THB

- size L/F 1 ตัว

ตอนแรกนึกว่าจะไม่น่ารัก แต่พอซื้อมาจริงๆ แล้ว หัวใจทองบิ๊กเบิ้มเลย น่ารักมากๆ ><

สินค้ารอบล่าสุดค่ะ
January#2

January#1

December#3

December#2

December#1

November

October

Contact me
♥ confirm order ทาง e-mail นะคะ : k.karnkamol@yahoo.com
(รบกวนส่งรายละเอียด order และ cf order ทางนี้ค่ะ เช็คเมลล์ได้เร็วกว่า PM ค่ะ)

♥ pin : 21FC0371
♥ tel : 081 865 0000
คิมจะตอบ mail ได้เร็วสุดหรือถ้าอยากด่วนจริงๆ โทรมาเลยก็ได้ค่า
ถ้าไม่ได้รับโทรศัพท์ เดี๋ยวจะโทรกลับนะคะ ขอบคุณค่า ^^

กติกาการ Pre - Order
♥ ช่องทางการโอนเงิน SCB & K-BANK
♥ order และสอบถามทุกรุ่นเข้ามาได้เรื่อยๆ เลยนะคะ
♥ มัดจำ 50% หรือชำระเต็มจำนวนค่ะ กรณีไม่มีสินค้าที่ต้องการ โอนคืนเต็มจำนวนที่โอนมาค่ะ
♥ cf order พร้อมมัดจำ แล้ว no cc นะคะ เพราะบางวันซื้อของได้ทันทีที่ลูกค้าโอนมานะคะ ^^

*** กรณีที่ order ที่ต้องการไม่มี รบกวนสำรอง order ลำดับที่ 2 มาด้วยนะคะ
สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100% ค่ะ ไม่รับเปลี่ยน โอนเงินคืน หรือคืนสินค้านะคะ นอกจากพิสูจน์ได้ว่าเป็นของปลอม
ซึ่งไม่มีทางแน่นอนค่ะ รบกวนลูกค้าระบุ แบบ สี และ ไซส์ ของสินค้าที่ต้องการให้ชัดเจนนะคะ

Tee Size Chart
จริงๆ แล้วเสื้อผู้หญิง มี XS และ ผู้ชายมี S นะคะ ^^

NEW COLLECTION AVAILABLE !!!

GREY tee with GOLD heart - sell price : 3600 THB
WHITE tee with GOLD heart - sell price : 3300 THB

รอยยับเป็นมาจากที่ร้านคะ.. ซักเสร็จก็หายแล้ว ปกตินะคะ
แค่เพราะเป็นสีทองมันเลยสะท้อนรอยชัดน่ะค่ะ ^^

ทั้งเสื้อขาวและเสื้อเทามีหัวใจ 3 แบบนะคะ
คือหัวใจไซส์ปกติ - หัวใจไซส์ปกติมีขอบ - หัวใจไซส์ใหญ่เบิ้มค่า รบกวนบอกแบบตอน order ด้วยนะคะ ><

สีขาวก็น่ารักมากๆ ไม่แพ้กันเลยค่ะ

NEW collection! GREY tee with BIG GOLD heart
ราคาพิเศษสำหรับของพร้อมส่งกลับค่ะ 3600 THB

- size S/M 1
- size L/M 1
- size L/F 1

BLACK - RED - GREEN tee with LINE heart and LINE eyes pattern
sell price
: 2850 THB
สีดำมี 2 ลาย - ลูกตา หัวใจอวบ เส้นสีขาว
สีแดงมี 2 ลาย - ลูกตา หัวใจอวบ เส้นสีดำ
สีเขียวมี 2 ลาย - ลูกตา หัวใจเรียว เส้นสีดำ
รุ่นนี้เนื้อผ้าดีกว่าสีขาวค่ะ ผ้านิ่มกว่า...เหมือนผ้าสีเทาเลย ^^

MERRY HAPPY CRAZY COLOR !!!
sell price : SOLD OUT THB หมดเทศกาลแล้วค่ะ ^^

*** ตอนนี้เสื้อแบบเก่าหายากแล้วนะคะ เพราะว่าเค้าโปรโมตตัวใหม่ค่ะ ^^
ทั้งพื้นดำ พื้นขาว ส่วนพื้นเทานี่หมดทุกที่ ทุกแห่งจริงๆ ค่ะ อัพเดทกันวันนี้เลยค่ะ...

BLACK TEE - sell price : 2800 THB

WHITE TEE
- PASTEL HEART - sell price : 2700 THB

WHITE TEE - LINE HEART - sell price : 2700 THB

WHITE TEE - BLUE EYES : SUMMER COLLECTION
sell price : 2700 THB

WHITE TEE - BLACK EYES - sell price : 2700 THB

WHITE and GREY TEE w/small heart sell price : 2500 THB

GREY TEE sell price : 3000 THB

WHITE TEE w/BIG HEART sell price : 3000 THB

BORDER LONG SLEEVE
sell price : 3400 THB

แบบอื่นๆ sell price : 3500 THB

sell price : 3500 / 3600 THB

sell price : 3600 THB

WOOL BORDER LONG SLEEVE
ผ้าขนสัตว์แท้ 100% มีสองแบบคอเต่ากับคอปกติ
sell price : 8900 / 8600 THB

POLO
ทุกแบบ sell price : 4500 THB
*** โปโลของทยอยหมดแล้วค่ะ ต้องรอของลงใหม่ค่ะ

SHIRT

ทุกแบบ sell price : 5600 THB
*** เสื้อเชิ้ตของทยอยหมดแล้วค่ะ ต้องรอของลงใหม่ค่ะสัปดาห์หน้าค่ะ : ))

CARDIGAN & KNITWEAR
มีทั้ง คอวีของผู้ชายและคอกลมของผู้หญิง ^^

*** Cardigan ของหมดแล้วนะคะ ที่ JP จะขายของเป็น season ค่ะ
จะหมดฤดูหนาวแล้ว ก็ต้องรอใกล้ๆ ปลายปีอีกทีเลยนะคะ

sell price : 9100 > 8900 THB for cardigan

sell price : 8300 THB for cardigan
*** CARDIGAN U-neck for women

CARDIGAN V-neck for men

sell price : 7600 > 7300 THB for knitwear

[SIZE=7]MARC JACOBS

+ LIMITED only in JAPAN
[SIZE=7]& CATH KIDSTON

ลายใหม่ RINKA ของลงแล้วนะคะ order เข้ามาได้เลยน้า ^^
สวยมากๆ เลย ><" ตัวนี้เป็น
hi-end limited only JP สอบถามราคาเข้ามาได้นะคะ

สนใจรุ่นไหนสอบถามกันเข้ามาได้เลยนะคะ ^^

[SIZE=7]VIVIENNE WESTWOOD
[SIZE=7]& ANNA SUI [SIZE=7]handkerchieft

ผ้าเนื้อดีแน่นอนค่ะ ผ้านุ่ม ลูกค้าได้ไปแล้วติดใจกันทุกคนเลย ><
นำมาผูกผม หรือเป็นผ้าพันคอขนาดกลางก็ได้ค่ะ เก๋มากๆ คลุมตักเวลานั่งยังได้เลย ^^

อยากดูลายอื่นก็ add facebook คิมมาได้เลยค่า k.karnkamol@yahoo.com ค่ะ

VW

anna sui

สินค้าพร้อมส่ง มีมาเพิ่มค่ะ ><
mini scalf ทำเป็นผ้าพันคอผืนเล็กก็ได้คะ หรือใช้คลุมตักก็ยังได้เลยค่ะ
น่ารักมากๆ เลยคะ .. : )) ทุกผืน cotton 100% นะคะ
แต่รอบนี้ไปซื้อมารู้สึกว่าผ้ามันไม่ธรรมดา ผ้าดีขึ้นค่ะ นิ่มกว่ารุ่นเ่ก่า จับแล้วรู้สึกดี ><

เหลือแต่สีแดงนะคะ
sell price : 790 THB

ลายดอกไม้น่ารัก sell price : 650 THB
ตรงนั้นเป็น สติ๊กเกอร์นะคะ ไม่ได้ลอกออก ของใหม่ของแท้แน่นอนเลยค่ะ ^^

sell price : 490 THB
โอนภายในพรุ่งนี้ลดเหลือ 450 ค่ะ : )))
ลายนี้น่ารักนะคะ เหลือผืนสุดท้ายแล้ว
ตรงนั้นเป็น สติ๊กเกอร์นะคะ ไม่ได้ลอกออก ของใหม่ของแท้แน่นอนเลยค่ะ ^^

sell price : 690 THB โอนภายในพรุ่งนี้ลดเหลือ 650 ค่ะ : )))
มีขลิบดิ้นทองด้วยค่ะ สวยและหรูหรามากๆ ราคาเลยสูงกว่านะคะ ^^
ตรงนั้นเป็น สติ๊กเกอร์นะคะ ไม่ได้ลอกออก ของใหม่แน่นอนค่า

กระเป๋า cher ขาย 550 THB ค่ะ
import ตรงจากญี่ปุ่นเลยค่ะ ^^

ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆ ค่า ^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3