ช้าไปมั้ยกับ Kloset sale
โดย karn23
karn23
สวัสดีค่ะ ขอแนะนำตัวนิดนึงนะคะ กานต์เป็นน้องใหม่ใน SBN ค่ะ ฝากตัวด้วยนะคะ

รีวิวครั้งแรก เป็นกระเป๋าที่ได้มาจากงาน sale เมื่อที่ผ่านมาค่ะ แบบว่าไปวันสุดท้าย คนไม่เยอะ แต่ก็ยังได้มา 2 อย่างแน่ะ

ยังไงฝากติชม รีวิวแรกด้วยนะคะ
Piano
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
makeberry
น่ารักทั้งสองชิ้นเลยค่ะ ยินดีด้วยน๊า ^______^
nikki1981
สวยงามมากคะ ค่าเสียหายตอนเซลส์เท่าไหร่เอ่ย หลังไมค์ได้นะคะ ^^
winki
WÖW! beåutifül \(^.^)/..
kindness
แสดงความยินดีด้วยค๊า ที่ยังไปทัน เราสิไปไม่ทันเซล :{
pompamm
กระเป๋าน่ารักจังเลย ><
U-SA
สวยมัก ๆ เลยคร่าา
cheesecake_nina
กระเป๋าน่ารักจังค่ะ ^__^
yayayim
ชอบทั้งสองใบเลยค่ะ ^^
yayayim
อยากได้จัง ^^
pinpak_papawin
ชอบสีแดงค่ะ น่ารักเชียว
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3