### Lanvin <3 H&M Dress Episode II ...ขอเห่ออีกรอบนะคะ ###
โดย cawaii-nina
cawaii-nina

อันนี้ลิงค์เก่าค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1374668

ชุดที่สอง: ได้มาไม่นานนี้ค่ะ จริงๆมีสองสีคือ ดำกับแดงออกส้ม เราก็เลยเลือกอันหลังเพราะใส่งานมงคลได้ ชุดนี้เป็นไซค์ Euro 32 ค่ะ เพราะ pattern แต่ละแบบคงต่างกัน ตัวนี้ได้จากเกาหลีนะคะ ราคาเป็นเงินวอน คูณเอาเองละกันค่ะ

คราวนี้มาพร้อมกับ dust bag และ hanger ค่ะ

ชุดปักคริสตัล (หรือเปล่า เราก็เรียกไม่ถูก) ที่หน้าอก จึงไม่ต้องใส่สร้อยอีกก็ได้ค่ะ ส่วนซิปจะติดเลยสะโพกลงมานิดหน่อย ไม่เหมือนชุดแรกที่ติดเลยลงมาถึงชายกระโปรง ดังนั้นหากใครจะเก็บความยาวขึ้นก็สามารถทำได้ค่ะ

ชุดนี้ผ้าเป็น silk 100% made in china ค่ะ ราคาเป็นเงินวอนอย่างบอกไว้ตอนต้น

จบแล้วค่า ขอบคุณที่ติดตามชมนะคะ:D

nuengjaa
ชอบชมพูค่ะ กินขาด อิอิ แต่แดงก็สวยนะคะ Lanvin <3 H&M สวยทุกชุด :D
smittenpink
น่ารักมากเลยค่ะ
อยากได้เหมือนกัน =)
cawaii-nina
Originally Posted by smittenpink
น่ารักมากเลยค่ะ
อยากได้เหมือนกัน =)

ใช่ค่ะ คุณ smittenpink ชุดน่ารักมากๆเลย ของเค้าดีจริงค่ะ ผ้า การออกแบบ การตัดเย็บ เก๋มาก สไตล์ลองแวง ซึ่งดูดีมีราคามาก แต่จริงๆก็ไม่ได้แพงกว่าแบรนด์ไทยหลายๆแบรนด์ที่ดังๆน่ะค่ะ เดี๋ยวนีน่าสั่งไปอีกเพียบจากคุณแม่ค้าที่รู้ใจเป็นที่ซู้ด จะมารีวิวให้ดูอีกค่ะ ถ้ายังพอรับได้กับนางแบบที่พอไปวัดได้ตอนเย็นๆ 5555++ รีวิวเอาฮาละกันนะคะ...
kim-juu
เดรสสวยมากๆ นางแบบก็น่ารักจ้า
cawaii-nina
Originally Posted by kim-juu
เดรสสวยมากๆ นางแบบก็น่ารักจ้า

ขอบคุณมากๆค่ะ
makeberry
กรี๊ดดดดดดดดดดดด สวยสองชุดเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ ^^
cawaii-nina
Originally Posted by makeberry
กรี๊ดดดดดดดดดดดด สวยสองชุดเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ ^^

ขอบคุณมากๆค่ะ เดี๋ยวมีภาค 3 มาอีกค่ะ รอชมและให้กำลังในกันอีกนะคะ Please Please ^_^
gsopita
ตามมาชื่นชมความงามค่ะ...สวยจริงค่ะ..
ขอบคุณนางแบบด้วยค่ะ มาทำให้เกิดอยากได้ตาม อิอิ..
cawaii-nina
Originally Posted by gsopita
ตามมาชื่นชมความงามค่ะ...สวยจริงค่ะ..
ขอบคุณนางแบบด้วยค่ะ มาทำให้เกิดอยากได้ตาม อิอิ..

ขอบคุณมากๆค่ะ K.gsopita เอามาโชว์มั่งสิคะ ของเค้าสวยจริงๆนะคะ เดี๋ยวมีภาคต่อมารีวิว ยกมาเกือบหมด collection Lanvin <3 H&M เลยค่ะ เอามากระตุ้นต่อมอยากสวยของเพื่อนๆ พี่ๆ อิอิ ^__^
nikki1981
โอยยย แค่ Dust bag ก็สวยกินขาดแล้วคะ รอชมชุดที่เหลือนะคะ
dajimci
แอบอิจฉา...สวยทั้งสองชุดเลย รอดู review episode III อยู่นะคะ
cawaii-nina
Originally Posted by dajimci
แอบอิจฉา...สวยทั้งสองชุดเลย รอดู review episode III อยู่นะคะ

ติดตามได้ในกระทู้ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1407507 นะคะ เดี๋ยวมี Episode IV จะมาแจ้งนะคะ ขอบคุณมากค่ะที่ติดตามชม
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3