<<Longchamp>> รุ่น Le Pliage กับ Plantes ต่างกันตรงไหนบ้างครับ
โดย Made In Heaven
Made In Heaven
ดูรูปแล้วแยกความแตกต่างไม่ออกครับ
นอกจากสีที่อีกรุ่นนึงมีให้เลือกมากกว่า

รบกวนหน่อยนะครับ
.
.
.
.
ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ
:)
tippo
ผ้าค่ะ เนื้อผ้าของรุ่น Plantes จะหนากว่า ไม่บวมน้ำ ส่วนรุ่น Le Pliage เนื้อผ้าจะบาง บวมน้ำ เป็นฟองอากาศอ่า่ค่ะ ถ้าจะซื้อแนะนำให้ซื้อรุ่น Plantes ดีก่าค่ะ ไม่โหลด้วย
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3