Review COACH @@ COACH sophia ค่าาาา
โดย sukiyaki
sukiyaki
อิอิ ไม่เคย review ห้องนี้เลย ครั้งนี้ครั้งแรก ตอนนี้กำลัง crazy coach sophia มากๆเลยค่ะ แบบน่ารักมาก
ถือก็ได้ สะพายก็ได้ เป็นรุ่นที่ฮิตสุดๆของ coach ตอนนี้เลยก็ว่าได้ เลยขอฮิตไปกับเขาด้วย พอดีบ้านอยู่ใกล้
outlet แค่ขับรถ 5-10 นาที ก็ถึงแล้ว เลยมีโอกาสไปเล็งของสวยๆได้บ่อย แล้วช่วงนี้ coach ทำแบบออกมาน่ารักมากๆเลย อดใจไม่ไหว แถมราคาก็น่าคบ ไม่โหดเกินไป ไม่ผิดหวังแน่นอน ถ้าใครคิดจะสอยรุ่นนี้ค่ะ การันตี
แถม coach poppy เพิ่มให้ดูใบนึงค่ะ น่ารักดี ที่อเมริกามีของน่าฃื้อก็ coach นี่ล่ะจ๊ะ ที่ราคาน่าคบ

cawaii-nina
กระเป๋าน่ารักจังเลยค่ะ อยากได้มั่งจัง แบบว่ายั่วกิเลสมากเลยค่ะ ขอบคุณนะคะที่มาอัพเดตของสวยๆให้ดูค่า...ถ้าสะพายให้ดูด้วยคงจะสวยมากเพราะเจ้าของกระทู้ขึ้นรูปประจำตัว..สวยอ่ะค่ะ...อิอิ
sukiyaki
Originally Posted by cawaii-nina
กระเป๋าน่ารักจังเลยค่ะ อยากได้มั่งจัง แบบว่ายั่วกิเลสมากเลยค่ะ ขอบคุณนะคะที่มาอัพเดตของสวยๆให้ดูค่า...ถ้าสะพายให้ดูด้วยคงจะสวยมากเพราะเจ้าของกระทู้ขึ้นรูปประจำตัว..สวยอ่ะค่ะ...อิอิ

ขอบคุณมากค่ะ ถ้ามีเวลาเดี๋ยวถ่ายรูปเพิ่มมาให้ดูนะคะ
@ลาสเวกัส@
กำลังเล็งไว้ใช้เองเหมือนกันค่ะ
ป.ล.POPPY ใบจริงน่ารักมาก ๆ
sukiyaki
Originally Posted by @ลาสเวกัส@
กำลังเล็งไว้ใช้เองเหมือนกันค่ะ
ป.ล.POPPY ใบจริงน่ารักมาก ๆ

ขอบคุณค่ะคุณจอย วิ่งหาทั่วเลยค่ะทั้ง outlet center และ premium outlet
ของขายไวมากจริงๆ sophia สวยจริงๆค่ะ น่าใช้มากๆ
Tasanee
กระเป๋าสวยน่ารักทุกใบเลยค่ะ รอดูรูปเพิ่มอยู่นะคะ
sukiyaki
ลงรูปตอนสะพายเพิ่มให้ดูนะคะ เราสูง 160 หนักประมาณ 48 kg สะพายใบสีม่วงนะคะ ขนาดเล็กค่ะ

weeranuch
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
sukiyaki
ไม่ได้รับ pre-order จ้า
kim-juu
น่ารักทุกใบเลยค่ะ คุณสุ
ยินดีด้วยนะคะ
cawaii-nina
Originally Posted by sukiyaki
ลงรูปตอนสะพายเพิ่มให้ดูนะคะ เราสูง 160 หนักประมาณ 48 kg สะพายใบสีม่วงนะคะ ขนาดเล็กค่ะ

สวย...เริ่ด มั้กๆๆๆค่ะ กิเลสบังเกิด 555++
jibjoice
เหตุเพราะทู้นี้...ไปแอบพรีมาแร้วววค่ะ...น่ารักจริงโน๊ะ...ถือก็ได้ สะพายก็ดี...เริ่มเอนเอียง
ตามเจ้าของกระทู้แล้วสิค่ะ...อิจฉาจริง...ขับรถไปซื้อที่ outlet. ได้ใกล้...;)
sukiyaki
Originally Posted by kim-juu
น่ารักทุกใบเลยค่ะ คุณสุ
ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะคุณจู
Originally Posted by cawaii-nina
สวย...เริ่ด มั้กๆๆๆค่ะ กิเลสบังเกิด 555++

ขอบคุณมากค่า กระเป๋าสวยจริงๆค่ะ ชอบๆๆ

Originally Posted by jibjoice
เหตุเพราะทู้นี้...ไปแอบพรีมาแร้วววค่ะ...น่ารักจริงโน๊ะ...ถือก็ได้ สะพายก็ดี...เริ่มเอนเอียง
ตามเจ้าของกระทู้แล้วสิค่ะ...อิจฉาจริง...ขับรถไปซื้อที่ outlet. ได้ใกล้...;)

อิอิ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ ว่าแต่ pre สีไหนคะ แอบอยากรู้ด้วยคน
jibjoice
Teal ค่ะ ราคาน่าสอยเพราะไปนอนอยู่ใน outlet. แล้ว..คิคิ
sukiyaki
Originally Posted by jibjoice
Teal ค่ะ ราคาน่าสอยเพราะไปนอนอยู่ใน outlet. แล้ว..คิคิ

ว้าว ยินดีล่วงหน้านะคะ ใบนี้ราคาดีค่ะ บางใบอยู่ใน outlet ก็ลดไม่เยอะนะคะ อย่างสีแดงที่แบบเดียวกับ teal ก็ราคาสูงกว่าเยอะเหมือนกันค่ะ
kanokwan
ใบขวาสีอะไรคะ
boma
พี่สุ สวยทุกใบเลยจ้า เมย์อยากได้บ้างไรบ้าง โดยเฉพาะสีม่วงเป็นหนัง สวย เลิศมั๊กๆๆค่ะ

พี่สุค่ะ ถ้าถอย mulberry alexa mini มาแล้ว อย่าลืม review ด้วยนะจ้า อิอิ

cawaii-nina
และแล้วก็ห้ามใจไม่อยู่ค่ะคุณสุ สั่งพรีไปแล้วค่ะ ตอนนี้รอของอยู่ เดี๋ยวได้ของแล้วจะมาเล่าให้ฟังบ้างค่ะ อิอิ
priim41
มี Size ให้เลือกด้วยเหรอค่ะ พอดีเห็นในเวปไม่มีขนาดให้เลือก ยังกลัวจะใหญ่ไปสำหรับตัวเองหรือเปล่า
รบกวนเจ้าของกระทู้แนะนำหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ :D
marukojung
น่ารัก น่าคบ จริง ๆ ด้วย ค่ะ
ราคาเป็นมิตรกับกระเป๋าตังค์ด้วย เนอะ
earthx
น่ารักทุกใบเลยครับพี่สุ
ส่วนตัวหิ้วได้แต่ Sophia ขนาดใหญ่ครับ เล็กไม่สามารถ
แต่รุ่น LE สวยๆ ดันออกมาแต่ไซส์เล็กๆทั้งนั้นเลย T_______T
sukiyaki
Originally Posted by kanokwan
ใบขวาสีอะไรคะ

ใบขวาสี teal ค่ะ เป็นสีเขียวน้ำทะเล

Originally Posted by boma
พี่สุ สวยทุกใบเลยจ้า เมย์อยากได้บ้างไรบ้าง โดยเฉพาะสีม่วงเป็นหนัง สวย เลิศมั๊กๆๆค่ะ

พี่สุค่ะ ถ้าถอย mulberry alexa mini มาแล้ว อย่าลืม review ด้วยนะจ้า อิอิ

ใบสีม่วงเป็นหนังค่ะ สีสวยดี
ปล พี่ไม่ได้สอย alexa mini ค่ะ แอบเปลี่ยนใจ แหะๆ พอดีได้น้องแนล mini มาแทน ตอนนี้หมดงบแล้วจ้า

และแล้วก็ห้ามใจไม่อยู่ค่ะคุณสุ สั่งพรีไปแล้วค่ะ ตอนนี้รอของอยู่ เดี๋ยวได้ของแล้วจะมาเล่าให้ฟังบ้างค่ะ อิอิ

เป็นไงบ้างคะ ได้ของยัง สีนี้ไปดูมา ไม่มีแล้วค่ะ หมดแล้ว

Originally Posted by priim41
มี Size ให้เลือกด้วยเหรอค่ะ พอดีเห็นในเวปไม่มีขนาดให้เลือก ยังกลัวจะใหญ่ไปสำหรับตัวเองหรือเปล่า
รบกวนเจ้าของกระทู้แนะนำหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ :D

มี size ค่ะ เล็ก กับ ใหญ่ ส่วนตัวเราชอบใบเล็ก เพราะใบใหญ่ มันใหญ่มากทีเดียว
เป็นคนไม่ชอบถือใบใหญ่มากน่ะค่ะ

Originally Posted by marukojung
น่ารัก น่าคบ จริง ๆ ด้วย ค่ะ
ราคาเป็นมิตรกับกระเป๋าตังค์ด้วย เนอะ

เนอะคุณเอเนอะ น่ารัก ราคารับได้ โอเคมากๆเลย
แต่ ไม่อยากจะบอกเลยว่า สอย น้องแนล mini มาแล้ว
แงๆๆๆ ได้มาราคาสูงมากเรยยย

Originally Posted by earthx
น่ารักทุกใบเลยครับพี่สุ
ส่วนตัวหิ้วได้แต่ Sophia ขนาดใหญ่ครับ เล็กไม่สามารถ
แต่รุ่น LE สวยๆ ดันออกมาแต่ไซส์เล็กๆทั้งนั้นเลย T_______T

น่ารักเนอะน้องเอิร์ธ ตอนนี้กำลัง crazy sophia อยู่
ชอบมากมาย กำลังรอสีใหม่ ที่อยากได้ อิอิ
marukojung
ว้าววว สอยน้อง mini มาแล้ว เอามาโชว์ด่วน ๆ ค่ะ
อยากชม ๆ
rycool
อยากได้บ้างจังค่ะคุณสุ ตอนนี้กำลังหากระเป๋าใบใหม่ที่ใช้หิ้วไปร้านเวลาทำงานอ่ะค่ะ ใบเก่าเยินแล้วค่ะ^_^
sukiyaki
Originally Posted by marukojung
ว้าววว สอยน้อง mini มาแล้ว เอามาโชว์ด่วน ๆ ค่ะ
อยากชม ๆ

สีดำ โฃ่เงินค่ะ พอดีสีดำ cavair เค้าเลิกผลิตแล้วทั่วโลก pre-order ที่ไหนก็ไม่มีน่ะค่ะ
แล้วที่นี่เหลือใบสุดท้าย เลยต้องคว้ามาก่อน
Originally Posted by rycool
อยากได้บ้างจังค่ะคุณสุ ตอนนี้กำลังหากระเป๋าใบใหม่ที่ใช้หิ้วไปร้านเวลาทำงานอ่ะค่ะ ใบเก่าเยินแล้วค่ะ^_^

ถ้าคุณรี่อยากได้ ฝากฃื้อได้นะคะ ไม่เอากำไร 555 แต่ต้องรอคนมาหา แล้วฝากกลับ
ไม่กล้าส่ง ปณ แล้วค่า แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
meuytato
ชอบใบม่วงกับลายสก๊อทอันนั้นอะ สวยมากเลยจ้า
ขอบคุณสำหรับรีวิวcoachนะคะ ><
a2527
พอจะบอกราคาได้มั้ยคะ
cheesecake_nina
สวยๆทั้งนั้นเลยค่า
crazyrabbit
แอบอิจฉาคนบ้านอยู่ใกล้ Outlet ง๊าๆ อยากได้บ้างจัง ชอบใบผ้าซาติน สีม่วงๆสุดค่ะ สวยม๊ากกกก
pinpak_papawin
สวยค่ะ เราชอบCoachที่เป็นหนัง
mulberrymulberry
ไม่เคยมอง Coach เลยค่ะ แต่รุ่นนี้สวยน่ารัก น่าใช้ กระทู้นี้ทำให้อยากหามาใช้ซักใบ
cheezecakes
โห สวย ๆทั้งนั้นเลยค่ะ
ยังไม่เคยมี coach ซักใบ สงสัยต้องไปหาบ้างแล้ว
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3