แนะนำแบรนด์เสื้อผ้า และ accessories ที่ออกแบบเองค่ะ ฝากผลงานด้วยนะคะ
โดย linaja
linaja
ห่างหายไปนานจากชุมชน SBN ตอนนี้กลับมาพร้อมผลงานที่ลิออกแบบเอง ฝากผลงานไว้ให้แนะนำ ติชมกันด้วยนะคะ

ประเภทสินค้า: เสื้อผ้า และ Accessories ต่างๆ
ยี่ห้อ: Li
รายละเอียดสินค้า: เป็นสินค้าประเภทเสื้อผ้า และ Accessories ต่างๆ ที่ออกแบบเอง สินค้าที่ทำจะมีจำนวนจำกัด เช่นเสื้อผ้าจะผลิตออกมาแบบละไม่เกิน 5 ชุด ผ้าพันคอแบบละไม่เกิน 20 ผืนเท่านั้น โดยแบบ และโทนสีที่ใช้เปลี่ยนไปเรื่อยๆ ตามธีมของแต่ละคอลเลคชั่นค่ะ สินค้าทุกชิ้นจะเน้นที่คุณภาพในการผลิต

ฝากหน้าเฟซบุคของลิเองไว้ด้วยนะคะ เวปเพจกำลังอยู่ในระหว่างอัพเดทค่ะ
http://www.facebook.com/#!/profile.php?id=602398503

ภาพตัวอย่างสินค้าคอลเลคชั่นแรก U Own My Owl ค่ะ
http://www.facebook.com/album.php?id=602398503&aid=216263

ผ้าพันคอ

แหวน

เสื้อ
linaja
cardigan

linaja
REVIEW ผ้าพันคอจากพี่ๆ ที่น่ารักค่ะ

linaja
cardigans อีกสีค่า

linaja
ถามกันเข้ามาเกี่ยวกับสีของผ้าพันคอด้านหน้า และด้านหลังว่าต่างกันมากมั้ย เลยแวะมาลงรูปเปรียบเทียบให้ดูกันนะคะ

ขอบคุณพี่เก๋ สำหรับรูปสวยๆ ค่ะ
Siambrandname Webmaster
[SIZE="3"]ขอชวนเพื่อนสมาชิก ที่สร้างแบรนด์สินค้าแฟชั่นของตนเอง ร่วมปรึกษาหารือ เพื่อสร้างความเข้มเ้ข็งของสินค้าแฟชั่นที่สร้างแบรนด์ขึ้นเองในกระทู้ขอคำปรึกษาเพื่อสร้่างเครื่องมือ สำหรับสนับสนุนผู้ที่เกี่ยวข้องกับการสร้างสินค้าแฟชั่นในชุมชน SBN

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่เลือกอาศัยและซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้ครับ
linaja
ขอบคุณชุมชน SBNมากค่ะ สำหรับพื้นที่ดีๆ

linaja
กลับมาอีกครั้งค่า กับคอลเลกชั่นที่2 มีผ้าสวยๆ มาฝากกันอีกเช่นเคยค่ะ

Fairy Bunny

กลับมาคราวนี้เอาใจสาวๆ ครบทุกอารมณ์สวยกันเลยทีเดียวค่ะ ติดตามผลงานของลิได้ที่ลิงค์นี้เลยค่ะ
http://www.facebook.com/?ref=home#!/pages/Li/122731551091014

3แบบ 3อารมณ์ 3ประโยชน์ใช้สอย กับผ้าผูกผม ผ้าพันคอ และผ้าคลุมไหล่

Fairy Bunny Bandeau (6 left)
size: 7x120 cm
fabric: Silk Chiffon
จำนวนการผลิต: 10 เส้น

Fairy Bunny Scarf (ALL RESERVED KAAA)
size: 90x90 cm
จำนวนการผลิต: 8 ผืน

Fairy Bunny Shawl (2 left)
size: 70x170 cm
fabric: Silk satin
จำนวนการผลิต: 10 ผืน
linaja
Fairy Bunny Bandeau
size: 7x120 cm
จำนวนการผลิต: 10 เส้น

linaja
Fairy Bunny Scarf
size: 90x90 cm
จำนวนการผลิต: 8 ผืน

linaja
Fairy Bunny Shawl
size: 70x170 cm

fabric: Silk satin
จำนวนการผลิต: 10 ผืน

linaja
ตัวอย่างผ้าที่พิมพ์เสร็จแล้ว ยังเหลือขั้นตอนตัดเย็บนะคะ

ผ้าพันคอ

ผ้าคลุมไหล่

ผ้าผูกผม

Siambrandname Webmaster
[SIZE="3"]ขออนุญาตสมาชิกยุบรวมกระทู้เพื่อประโยชน์ของสมาชิกเอง อ่านหลักการและเหตุผลได้ในกระทู้ อนุญาตให้สมาชิก ผู้ออกแบบ ผู้ประดิษฐ์ หรือ ผู้ผลิตสินค้า ตั้งกระทู้เพื่อประชาสัมพันธ์แอคเคาละกระทู้ และแจ้งเพื่อขอเปลี่ยนชื่อกระทู้ที่ตั้งไปแล้วได้ในประกาศนี้

และขอความกรุณาเพื่อนสมาชิกที่โพสกระทู้ในห้องนี้ ที่ไม่ใช่ อีดิทข้อความกระทู้ของตนเองและแจ้งลิงค์มายังพีเอ็มของ siambrandname webmaster เพื่อย้ายกระทู้ดังกล่าวก่อนโดนตัดแต้มเตือนจากการร่วมกันดูแลชุมชนโดยระบบ JTP

และสำหรับสมาชิกที่มีปัญหารูปที่โพสในกระทู้หายเนื่องจากปัญหาทางเทคนิคที่เกินโควต้าการส่งข้อมูลของเว็บฝากรูป(ฺBandwith exceed)

ทางเราแนะนำให้ฝากรูปที่เว็บ www.meejai.com เนื่องด้วยจะไม่มีปัญหาดังกล่าว รูปจะได้ไม่หายและจะเป็นประโยชน์ต่อสมาชิกเองในการใช้พื้นที่แห่งนี้ประชาสัมพันธ์สินค้า Fashion Ignition ที่เพื่อนสมาชิกเองออกแบบ สร้าง หรือเกี่ยวข้องกับการผลิต

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3