กรี๊ด+++กางเกงขาสั้นแบบน้องเต้ยย น่ารักมากค่ะ S,M,L ทรงสวย แม่ค้าเฟิม+++
โดย MS.PANAPA
MS.PANAPA

[SIZE="4"]MS.PANAPA [SIZE="4"]สินค้าแนว CHIC CHIC, STREETWEAR มีทั้งแบบน่ารัก ตัดเย็บเอง แบบสินค้าแบรนด์ Landmee, Topshop, MNG, Sretsis, Seneda, Disaya, Munshu's..etc.
[SIZE="4"]สินค้าทุกชิ้นตัดเย็บแบบคุณภาพ แม่ค้าเลือกมาเองกับมือ ตามแฟชั่น และไม่ตก Trend แน่นอน ใส่สวยทุกชิ้นนะคะ..:D
[SIZE="3"][SIZE="4"]สินค้าทุกชิ้นมีค่าส่ง 30 บาท ต่อออร์เดอร์ กี่ชิ้นก็ได้นะคะ ส่งแบบ EMS ทุกออร์เดอร์ ถึงเร็ว ทันใจค่ะ:eek:
[SIZE="4"]สั่งซื้อและสอบถามข้อมูลทาง email : [SIZE="4"]pattarin_on@hotmail.com หรือ 084-5391392 (AIS) ค่ะ

[SIZE="5"]***************************************

[SIZE="5"]กางเกงขาสั้นแนว Streetwear แบบน้องเต้ยใส่ค่ะ เอวสูงเต็มตัว ไม่สูงมากนะคะ แค่ระดับเอว ทรงสวยมากๆ เก็บสะโพก
สียีนส์ฟอก และสีดำฟอกค่ะ ขาดแบบเซอร์ๆ ใส่ทรงสวยมาก เหมือนในรูปเปี๊ยบเลยค่ะ มีอย่างละ 3 ตัวเท่านั้นค่ะ !!!

[SIZE="3"]Size S สะโพก 32 เอว 24 ยาว 12
M สะโพก 34 เอว 26 ยาว 12
L สะโพก 36 เอว 28 ยาว 12

[SIZE="4"]ยีนส์ฟอก [SIZE="4"]400 บาท
[SIZE="4"] ** ตัวนี้ พับขาขึ้นอีกนิด หรือใส่แบบไม่พับขาก็น่ารัก ตามรูปนางแบบถ่ายคู่น้องเต้ยเลย ตัวที่โชว์ Size L นางแบบใส่ Size S ka **

[SIZE="4"]ไม่พับขาก็ได้ พับก็น่ารัก......เราตัวใหญ่ ใส่ Size L ค่ะ ;-)

[SIZE="4"]สีดำฟอก ค่ะ ** ตัวนี้ พับขาขึ้นอีกนิด หรือใส่แบบไม่พับขาก็น่ารัก ตามรูปนางแบบถ่ายคู่น้องเต้ยเลย ตัวที่โชว์ Size M นางแบบใส่ Size S ka ** [SIZE="4"]420 บาท
[SIZE="4"]ตัวนี้ Size M ค่ะ

[SIZE="4"]

[SIZE="4"]กางเกงขาสั้นทรงกระโปรง สีม่วงอ่อน น่ารักมากมายค่ะ ใส่แล้วเป็นแบบในรูปเลย ผ้าอยู่ทรง เหมือนใส่กระโปรงบานๆ ผ้าไม่แนบตัวด้วย cutting สวยมากค่ะ มีโบว์เล็กๆที่กระเป๋า สีม่วงแบบนี้สวย หายากค่ะ Free Size นะคะ

[SIZE="4"]ตัวนี้ 420 บาท ค่ะ

[SIZE="5"]สุดเริ่ด และมาแรงมากค่ะ!!! Yellow Celeb's Dress Dior ซื้อไปไม่ผิดหวัง:o
[SIZE="4"]ชุดเดรส ผ้าชีฟอง ตกแต่งลูกไม้สีเหลืองแบบ Christian Dior ชมพู่ อารยา และ Kate Hudson ใส่ค่ะ ลงปกนิตยสาร ELLE และงานเปิดตัว สยามบันเทิง สวยเด่น เริ่ดมากค่ะ งานตัดปราณีตนะคะ รับรองไม่ผิดหวัง ไม่โหล แน่นอนค่ะ
ขายจะหมดแล้วค่ะ เหลือสองตัว ขายราคา 1045 บาทค่ะ ถุกที่สุดในเวบ!!!

[SIZE="4"]Size S อก 32" , M อก 35" นะคะ

(ภาพจาก สยาม บันเทิงค่ะ)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3