((((( Chanel earring ^^ถูกที่สุดใน SBN^^)))))
โดย t_prae
t_prae
[SIZE="4"]Used Chanel earring แบบหนีบนะค่ะ size ใหญ่ที่สุดของรุ่นนี้ค่ะ
ใส่แล้วรับรองตัว chanel เด่นชัดเจนค่ะ
ใหม่มากนะค่ะเหมือนซื้อของใหม่เลยค่ะ 99.5%
ซื้อมาแล้วใส่ไปแค่วันเดียวเองค่ะ เพราะคิดว่ามันไม่เหมาะกะบุคลิกตัวเอง
[SIZE="5"]ขอขายที่ 7500 >> ลดเหลือ 6500 ค่ะ
ราคาพิเศษสุดๆๆๆ งดต่อแล้วนะค่ะ 6300 บาท ถ้าสนใจ
ยังไง PM หรือ [email]t_prae@hotmail.com[/email]

ถ่ายจากของจิงเป็นแบบนี้ค่ะถ่ายกะกล้อง แต่ลืมวางป้าย :) อุปกรณ์ครบยกเว้นถุงกระดาษนะค่ะ

แบบใกล้ๆๆชัดเจน ของจริง วิ๊งมากๆๆๆๆๆค่ะ

ด้านหลังนะค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3