♥ ♥ ♥ ♥ CLEARANCE!!! ::: Sretsis ::: Kloset ::: Topshop ::: Disaya ::: ♥ ♥ ♥ ♥
โดย nowiknow
nowiknow
♥ ♥ ♥ ♥ CLEARANCE!!! ::: Sretsis ::: Kloset ::: Topshop ::: Disaya ::: ♥ ♥ ♥ ♥

[SIZE="4"]ทุกตัวเป็นของแท้ 100% ตัวไหนใหม่จะบอกว่าใหม่ Brand New นอกนั้นใส่ไม่เกิน 2 ครั้ง ถ้าสนใจจะแจ้ง CF ขอให้พร้อมโอนภายใน 24 ชม. เว้นแต่จะได้มีการตกลงกันเป็นอย่างอื่น case by case นะคะ ขอสงวนสิทธิ์ให้คนพร้อมโอนก่อนค่ะ

ก่อนตัดสินใจซื้อหรือ CF ขอให้ผู้ซื้ออ่านรายละเอียดของสินค้าให้ชัดเจน สามารถ PM ถามรายละเอียดได้ ตัดสินใจให้ดีก่อนซื้อ!! สินค้าขายแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ

[SIZE="5"]สนใจติดต่อได้ทาง PM แจ้งรหัสสินค้าและ Size ที่ต้องการด้วยนะคะ จะได้ไม่สับสนค่ะ

[SIZE="5"]PO20DA เสื้อ SRETSIS ลายเพชร Size US2 ขาย 4,200 บาท

[SIZE="5"]PO20DB เสื้อ SRETSIS ลายเสือ Size US2 ขาย 3,800 บาท

[SIZE="5"]AE27NC กำไล DISAYA เส้นรอบวงด้านใน 17.5 cm ขาย 2,850 บาท

[SIZE="5"]PO27NA กำไล MATINA AMANITA พร้อมกล่อง SRETSIS ขาย 2,500 บาท

[SIZE="5"]PO27ND Blazer KLOSET Size US2/Asia S ใส่ไปครั้งเดียว ขาย 3,000บาท

[SIZE="5"]AE27ND กำไล MATINA AMANITA พร้อมถุงผ้า ขาย 3,200 บาท

[SIZE="5"]AE27NI กระโปรง TOPSHOP สีครีม ใหม่ป้ายห้อย Size EUR38/US6/UK10 คนที่ปกติใส่ UK8 จะใส่ได้ค่ะ เพราะเอวเป็นยางยืด และความยาวก็จะไม่สั้นเกินไปค่ะ ขาย 1,550 บาท

[SIZE="5"]AE06NB เสื้อ SRETSIS แขนดอกไม้ Size US4 ขาย 3,200 บาท

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
=================================================================
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ขอบคุณสยามแบรนด์แนมจ้า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3