### ขอเห่อกะเค้าบ้าง...Lanvin <3 H&M Dress สีสะใจค่ะ ###
โดย cawaii-nina
cawaii-nina

อ่านรีวิวของเพื่อนมาซะเยอะ
วันนี้ภูมิใจนำเสนอ Lanvin <3 H&M Dress ค่ะ

ได้มาหลายวันละ นั่งชม นอนชมอยู่คนเดียว เลยอยากให้เพื่อนๆได้ลองชมบ้างว่าของเค้าสวยจริง สมกับมีคนไปเข้าคิวรอซื้อตั้งแต่เที่ยงคืนจริงหรือเปล่า แต่ว่าไม่มีรูปเราใส่เป็นนางแบบนะคะ อาย..กลัวเพื่อนๆเห็นแล้วจะนอนไม่หลับน่ะค่ะ 555++

สีชมพูแสบสันนิ้สนึงนะคะ เหมาะกับงานมงคลและปาร์ตี้

เพื่อยืนยันว่าเป็นของเราจริง เลยโชว์ป้ายชื่อด้วย ไม่ได้ลงขายนะจ้ะพี่น้อง

ชุดเป็นแบบไหล่เดี่ยวที่สามารถจัดรูปแบบแขนได้ รายละเอียดดีมากค่ะ

ด้านข้างเป็นซิปที่ติดยาวตั้งแต่ชายกระโปรงถึงรักแร้ค่ะ แถมเย็บเข็มขัดแบบยืด fix ไว้เลย เอาออกไม่ได้

เนื้อผ้าชุดนี้เป็น Silk 100% ค่ะ Made in Romania

รูปสุดท้ายคือตัวอย่างใน Look Book นะคะว่าสวยแค่ไหน แต่สวยน้อยกว่าของเรานิดนึง อิอิ

วันนี้มีรีวิวแค่นี้ก่อนนะคะ หวังว่าคงจะมีประโยชน์ต่อเพื่อนๆบ้างนะคะ ถ้ามีชุดสวยๆมาอีกจะเอามาโชว์อีกค่ะ

nuengjaa
สวยๆๆๆๆๆๆ ชอบๆๆๆๆๆๆๆ อยากได้บ้างค่ะคุณนีน่า อิอิ :D
Amy-Thailand
ชุดสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ใส่แล้วถ่ายรูปมาให้ดูบ้างสิคะ :)
cawaii-nina
Originally Posted by nuengjaa
สวยๆๆๆๆๆๆ ชอบๆๆๆๆๆๆๆ อยากได้บ้างค่ะคุณนีน่า อิอิ :D

ขอบคุณค่ะคุณหนึ่ง อิอิ ของสวยๆเลยมารีวิวให้ดูค่ะ

Originally Posted by Amy-Thailand
ชุดสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ใส่แล้วถ่ายรูปมาให้ดูบ้างสิคะ :)

ไว้นีน่าได้มาอีกชุด (เพิ่งสั่งไป) จะถ่ายให้ดูนะคะ แต่นางแบบต้องทำใจนิดนึง กลัวเพื่อนๆหลอน 555+++ ขอบคุณมากค่ะที่เข้ามาชมรีวิว ^_^
kim-juu
เดรสสีสวยสดมากๆ ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3