ทำไมTM อยู่ๆกลายเป็น senior member ได้อะคะ
โดย rosy_kitty
rosy_kitty
[SIZE="5"]ไม่ทราบจะถูกห้องไหม พอดีได้ส่งคำถามไปทางcontact usหลายวันแล้วแต่ยังไม่มีใครติดต่อกลับมาเลย คือได้เปลี่ยนเมล์ ใหม่นะคะ แล้วอยู่ๆจากtmก็เปลี่ยนเป็นsenior memberเลย เป็นมาหลายวันแล้ว ก็กลุ้มใจคะ เพราะกลัวจะมีผลต่อความเชื่อถือผู้ซื้อนะคะ ขอบคุณคะ
geiisha
ไม่แน่ใจเหมือนกันนะคะ คิดเอาเองว่า Senior Member น่าจะเป็นอีกขั้นขึ้นไปของ TM รึเปล่าคะ แบบว่าซื้อ ขายมานานแล้วในนี้อ่ะค่ะ

ทางระบบเลยเปลี่ยนให้อัตโนมัติ :)
rosy_kitty
แต่พื้นที่ในpmน้อยลงนะคะ เราว่าseniorน่าจะระดับน้อยกว่าtmนะคะ นี่ก็ยังไม่ได้รับการตอบกลับจากทางเวปเลย ไม่ทราบว่าจะติดต่อใครได้บ้างไหมคะ แงๆๆๆอยากได้ดาวคืนมา
Siambrandname Webmaster
เกิดจากการเปลี่ยนแปลงข้อมูลบางอย่างของแอคเคาครับ เช่น เมลเป็นต้น กำลังตรวจสอบและแก้ไขให้ครับ ขออภัยในความผิดพลาดครับ และขอย้ายกระทู้ไปไว้ในห้องเครื่องมือครับ ขอบคุณครับ
rosy_kitty
ขอบคุณมากนะคะ
srirat
ขอบคุณทีมงานค่ะ
หากมีปัญกาเกี่ยวกับระบบ TM รบกวนโพสตามกระทู้ปักหมุดที่ได้ตั้งไว้ตามหมู่หมวดดังกล่าวในห้อง สอบถามเกี่ยวกับระบบ Trusted Member ห้องนี้ เพื่อทางทีมงานที่รับผิดชอบจะได้ตรวจสอบปัญหาตามหมวดหมู่ดังกล่าวได้รวดเร็วยิ่งขึ้นครับ ขอบคุณครับที่เข้าใจและเห็นใจในการทำงานของทางเรา
SweetDress
ไม่ราบว่า ข้อมูลที่ส่งไปถูกต้องไม๊ค่ะ ตรวจสอบให้ด้วยค๊า
หากมีปัญกาเกี่ยวกับระบบ TM รบกวนโพสตามกระทู้ปักหมุดที่ได้ตั้งไว้ตามหมู่หมวดดังกล่าวในห้อง สอบถามเกี่ยวกับระบบ Trusted Member ห้องนี้ เพื่อทางทีมงานที่รับผิดชอบจะได้ตรวจสอบปัญหาตามหมวดหมู่ดังกล่าวได้รวดเร็วยิ่งขึ้นครับ ขอบคุณครับที่เข้าใจและเห็นใจในการทำงานของทางเรา
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3