tm:: แวะดู kipling 2 ใบสุดท้ายรุ่นหายากในไทยมั้ยคะ ราคาต่ำกว่าทุน พร้อมส่งคะ
โดย surutsaw
surutsaw
[SIZE="5"]

จัดส่งได้ทุกวันนะคะ เพราะมีไปรษณีย์ไทย ไม่มีวันหยุดคอยบริการคะ

[SIZE="6"]ปล.สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนคะ

จัดส่งทุกวันโอนวันไหนส่งวันนั้น

จ-ศ เปิดถึง 2 ทุ่มคะ

ส-อ เปิดถึง 5 โมงเย็นถ้าลูกค้าต้องการให้จัดส่งภายในวันที่โอนรบกวนโอนก่อนไปรณีย์ปิด 3 ชั่วโมงคะ

ลูกค้าสามารถเช็คหมายเลขได้ 21.00 น.ของทุกวันทาง email

แม่ค้าจะแจ้งหมายเลขพัสดุโดยจะถ่ายใบเส็จจัดส่งให้กับลูกค้าทุกครั้งคะเพื่อให้ลูกค้าสบายใจ

[SIZE="6"]kipling if jata cheeta สวยเลิศ ไทยไม่นำเข้ามาขายที่ ไทยคะ

[SIZE="5"]kipling if jata cheeta

ขนาด 35cm x 22.9cm (12" x 9")

Kipling Jata สายยาวเป็นกระเป๋าสะพายเฉียง

ดีไซน์ด้านหน้ากระเป๋าด้วยโลหะเงิน สวย แวววาวดีค่ะ

เปิด-ปิด กระเป๋าด้วยโลหะเงินเป็นตัวถ่วงฝากระเป๋าค่ะ

มีซิปบน ไม่ต้องกลัวของหล่นค่ะ

ด้านหลังกระเป๋ามีโลโก้ kipling ด้วยนะคะ

ขนาดกำลังดี ไม่เล็กเกินไป สะพายได้คล่องตัวค่ะ

ทรงสวยดี สะพายน่ารัก ๆ ค่ะ สีสวยเข้าได้กับเสื้อผ้าทุกชุดคะ

สินค้าใหม่ (เบลเยี่ยม) การันตีของแท้ 100% พร้อมป้าย และถุง original plastic bag

[SIZE="5"]
ราคา 2990 บาทราคาวันนี้ 2480 รวมส่ง ลงทะเบียนiรับประกันว่าถูกที่สุด ถูกกว่า pre order sure และในไทยไม่นำเข้าคะรุ่นนี้

surutsaw
[SIZE="6"]ใบที่ 2 ขายแล้วนะคะ เหลือแต่ใบแรกคะ
surutsaw
[SIZE="5"]ขอบคุณทุกท่านที่สนใจคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3