Chanel classic medium black silver hardware 89,000 บาทเท่านั้นค่ะ
โดย honey
honey
สวัสดีค่ะ
วันนี้ อยากขายกระเป๋า Chanel 10" (medium) โซ่เงินนะคะ สภาพดีมาก ใช้น้อยค่ะ
อยากขาย เพราะจะเอาไปทำทุนน้องม้าค่ะ
ขายที่ 90,000บาทนะคะ ลดคะ เหลือ 89,000 บาท
ดูรูปเลยนะคะ ( ถ่ายรูปไม่เก่งแต่ว่ากระเป๋ายังสวยอยู่มากค่ะ 555)

รูปแรก ภาพรวมแบบเปิดแฟลชนะคะ จะได้เห็นชัดๆว่าไม่มีรอย ขูดขีดเลยค่ะ

ที่ 2 แสงธรรมชาตินะคะ

ที่ 3 โซ่นะคะ ยังเงา สวยเหหมือนใหม่ที่เดียว เพราะว่าใช้น้อยสุดๆค่ะ

ที่4 hardware ด้านหน้ากระเป๋านะคะ ไม่มีรอยเลยค่ะ

SERIAL number 14xxxxx ใหมจริงๆ เพราะว่าเพิ่งซื้อ ไม่นานนี้ค่ะ

ตัวโลโก้ ข้างในนะคะ

Flaps ค่ะ

ส่วนที่เหลือมาดูด้านนอกกนะเป๋าบ้างนะคะ

อยากได้รูปเพิ่ม หรืออยากนัดดูกระเป๋า ก็ PM ฝากเบอร์ไว้ก๊ได้นะคะ
ไม่รับต่อรองที่โหดนะคะ แม่ค้าตั้งราคาสมเหตุสมผลแล้วอะคะ เพราะว่าของใหม่ ราคานี้ก็ซื้อไม่ได้แล้วนะคะ
ยิ่งราคาที่เมืองไทย ไม่ต้องพูดถึง 13x,xxx บาท นะคะ

ถ้าอยากแลกก็ได้ ราคาแลกขอที่ 94,500 บาท (ลองเสนอมา อยากได้น้องหลุย) หรือ ผ่อนก็ได้ค่ะ ผ่อนครบเอาของไปเลย
ติดต่อทาง PM อยู่หน้าคอม ทั้งวันค่ะ
ขอบคุณ SBN ที่สุดค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3