BRAND NEW!!!!CHANELclassic WOC lamb skin !!wallet rue cambon CC with Zippy lamb skin
โดย bewhite
bewhite
สินค้าใหม่ แกะกล่องจาก shop chanel europe

สินค้า ทุกชิ้นอุปกรณ์ ครบค่ะ กล่อง โบว์ การ์ด 2 ใบ hologram 14xxxxxx

+++พร้อม สำเนาใบเสร็จตัวจริง +++++

ขายแต่ของแท้ แน่นอนค่า เช็คประวัติดูได้ :D
เพื่อนๆ สามารถนำเข้า catch fake ได้เลยค่ะ ไม่ต้องขออนุญาติ

1.classic WOC lamb skin
++++ใหม่จาก stock โซ่ยังห่อกระดาษอยู่เลยค่ะ
hologram 14xxxxxx ใหม่แกะกล่อง
การ์ด 2 ใบ โบว์ กล่อง กระดาษห่อchanel ขาย 45,300

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3