++++ นักรีวิวเจ้าประจำมาแล้วค่าา 5555 วันนี้จะมารีวิวผ้าพันคอลาย MARTIN LIMITED ตามที่สัญญาค่ะ ++++
โดย yammy-kawaii
yammy-kawaii

ตอนนี้กระแสมาร์ตินมาแรงมากกกกกก แถมราคาก็แรงเช่นกัน
เดี๋ยววันนี้แยมจะรีวิวให้เพื่อนๆในนี้ได้ดูกันนะค่ะ ว่าจะงามมมแค่ไหน
ไปชมกันเลยค่ะ

ใช้ผูกผมแล้วเก๋ดีค่ะ สวยๆๆ แรงดี ชอบบบบ

พันคอก็สวยไปอีกแบบ

หวังว่าจะชอบกันนะค่ะ BYE BYE

whanjai5
คุณน้องyammy-kawaii รีวิวให้ดูแล้วน่ารักมากเลยค่ะ ทั้งแบบผูกและแบบพัน
ของพี่สงสัยได้แต่พันคอ ^^^
notty
สวยมากเลยค่ะ โพกผมแล้วเก๋สุดๆเลย
sa_samiz
น่ารักมากเลยคะ ^^
MJJ
น่ารักจังงงง
อยากได้ ><
modellofts
น่ารักอ่ะ ทั้งคนทั้งผ้า ^___^
marukojung
มองมุมไหนก้อน่ารัก..จขกท นะค่ะ
ส่วนผ้าเก๋ ๆ มั่ก ๆ
pazz coco
มองแล้วเพลิน :)))
boma
Narak Mak Mak Loei Kha
Oh_Gussy
น่ารักมากค่ะ
karina
น่ารักจังเลยคะ โดยเฉพาะตอนผูกผมเนี่ย :)
iamyimmy
ขับผิวน้อง จขกท. มากๆ เลยค่ะ น่ารักทั้งเจ้าของและผ้าพันคอ ^^
kim-juu
น่ารักทั้งนางแบบและผ้าพันคอเลยค่ะ
patnapap
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
makeberry
ผ้าพันคอจืดไปเลยอ่ะ อ๊ากกกกกกกก น้องขาหน้าใสมากกกกกกกกกกก อิจฉาๆๆๆๆ T_________T
yayayim
ผ้าสวย คนน่ารัก ^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3