SALE* จัดไปถูกสุดๆ ; kloset ,gtreyhound ,H&M ,marc by marc ,zara ,mng...
โดย hhanoi
hhanoi
สนใจ PM หรือ อีเมลมาได้ที่ pinko_jukgru@hotmail.com ได้ 24ชม ค่ะ
หลับแล้วก็จะตื่นมาตอบค่ะ (สะดวกรับemailมากกว่าค่ะ เช็คได้ตลอดเวลา)
--CF แล้ว CC ได้แต่ขอให้บอกนะคะ อย่าหาย แม่ค้าไม่ปลื้ม ! และขอขึ้นแบลกลิสค่ะ
--สอบถามเพิ่มเติมหรืออยากดูภาพเพิ่มเติม pm หรือ email มาได้ค่ะ
--ของทุกชิ้นไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ แต่รับรองว่าทุกชิ้นสภาพดีแน่นอนค่ะ
ถามได้ไม่ต้องเกรงใจจ้า
--CF แล้ว CF ต่อไ้ด้ค่ะ
--CF แล้วโอนเงินไม่เกิน2วันนะคะ

**** ต่อมาได้เลยนะคะ ลดได้จะให้ค่ะ // ซื้อ2ชิ้น ลดราคาให้พิเศษค่ะ

ฝากกระทู้ sbn town ด้วยนะคะ

CLOG SHOES ฮิตมากตอนนี้ค่ะ มือหนึ่งแค่ ...SOLD...
http://sbntown.com/forum/showthread....429#post300429

**** แม่ค้าร้อนเงินมากค่ะ ช่วยอุดหนุนหน่อยนะคะะะะะะ *****

kloset bag ; kloset bag rocky rose new with tag ..ส่งต่อที่ 2300baht + free shipping ----->> 2200+EMS ค่ะ

marc by marc ja cob tshirt foot loose size s new with tag 1350 baht+free shipping

***ซื้อเสื้อ MJ + cheap monday ได้ราคา 3000+ส่งเลยจ้า***

pre sempre pink bag ทรงเดียวกับ hermes ค่ะ เป็น PV สวยค่ะ ใช้ครั้งเดียวไม่ถึง2ชม.
สภาพ 98 % พร้อมถุงผ้า ซื้อมา 2350.- ส่ง ต่อ ขาดทุนเป็นกองที่ 1900 baht+free shipping

H&M SCARF ; ลาย leopard ผืนใหญ่ สีเทา new without tag สวยมากกกกกก
ร้อนเงิน ขอส่งต่อที่ 850.- + ems ===> SALE 700+ส่งค่ะ

ZARA ; เสื้อเขียวขี้ม้า size L คนไซส์ M ใส่ได้สบายจ้า แต่งบ่าเก๋ๆ ชิคๆ
ใส่เป็นมินิเดรสก็สวย หรือจะใส่กับเลกกิ้งก็ได้จ้า สภาพดีมากกก ขอขายต่อที่ 750.+ ส่งฟรี ค่ะ

:confused:

GREYHOUND ; จะใส่เป็นมินิเดรสหรือ ใส่กับเลกกิ้งก็ดูดีค่ะ สภาพโอเค
ปล่อย ต่อถูกๆที่ 550.+ส่ง ฟรีค่ะ

MAC PREMIUM DENIM ; waist 27 คนเอว 26-28 ใส่ได้ค่ะ สีสวยมากเหมือนกัน
อันนี้เป็นสีเทาเข้ม สีจริงจะเข้มกว่ารูปบนซ้ายมือค่ะ ราคาเต็ม 16xx บาท เคยใส่ไม่เกิน3ครั้ง
ขอขายต่อที่ 950+free shipping ค่ะ

CHEAP MONDAY ; skinny รุ่น tight dirt n brushed สี ดำฟอกเทา
เอว 28 ความยาว 32 นิ้ว ใส่ได้ทั้ง ญ และชาย ใส่ไม่เกิน3ครั้งค่ะ รักษาอย่างดี
สภาพเกือบ 100% ไม่มีตำหนิ ขากางเกงเท่าที่ชอป ไม่ได้ตัดค่ะ
ซื้อมา 3,000.- ขอขายที่ 2,000.- รวมส่งems ค่ะ *ของแท้ 100%

mng bag ; กระเป๋าสีเทรนด์ เปรี้ยว ไม่ซ้ำใคร สภาพ 90% ใช้ไม่กี่ครั้ง
ดูแลรักษาอย่างดี ไร้ตำหนิ ขายถูกๆ ราคา 550.-รวมส่งems เลยค่ะ

รองเท้า an awl ; ไซส์39 สีเขียวสวยมากๆเลย ใส่ไม่กี่ครั้งเอง
สภาพ 90% ไม่มีตำหนิเลย เท้าเล็กกว่า แบบคนใส่ 38 ก็ใส่ได้
เพราะมี รูปรับเปลี่ยนสายได้ ที่สำัคัญมีกล่องใส่ให้ด้วยนะ
ซื้อมา 1,xxx.- ขาย ไปเลย 850.+ free shipping

THX FOR SBN KA

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3