สอบถามเรื่องกระเป๋า Paul Smith ด้วยครับ
โดย abdule
abdule
พอดีว่าซื้อกระเป๋ารุ่น Acacia cross body จากแม่ค้าในนี้กลับไปให้ภรรยาที่บ้าน
พอภรรยาเปิดออกมาเห็นป้าย Made in China ก็ตกใจ เลยอยากจะสอบถามว่ารุ่นนี้
เขาผลิดที่ไหนกันครับ

พอดีภรรยามีกระเป๋าสตางค์ใบยาว ใบนั้นบอก Made in Italy เลยเกิดความสงสัย

ขอบคุณทุกท่านครับ
ksp123
Paul Smith มี Made in China จริงค่ะ
ขนาดเคยซื้อรองเท้าใน shop ที่ Paragon ก็เจอ Made in China
Amy-Thailand
กระเป๋าสตางค์ใบยาวเราเป็น made in italy

แต่กระเป๋าสะพายทั้งหลายจะ made in china ค่ะ

พวก canvas นี่จะ china แทบทั้งหมด

รองเท้าผ้าใบนี่จะ made in vietnam ค่ะ

ถึงแม้จะเป็นรุ่นหนังแพงแสนแพงก้อ china ค่าาาา
~Aoyama~
Paul smith กระเป๋า สตางค์ ทั้งยาว และ สั้น ถ้าเป็นของยุโรป จะ Made in England..Italy..
แต่ถ้าเป็นของ ญี่ปุ่น จะ made in China คะ..
(แต่ถ้า ผ้าเช็ดหน้า เสื้อเชิ๊ต เข็มขัด ที่ห้อยศัพทฺ์ อื่นๆ จะ Made in Japan คะ)

กระเป๋า สะพาย ส่วนใหญ่ China นะคะ..
abdule
ตอนนี้ภรรยาสบายใจแล้ว
ขอบคุณทุกท่านมากครับ
kim-juu
มา CF ว่ามี made in China แล้วค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3