ขอรบกวนทีมงานค่ะ ท้อแล้วค่ะ
โดย makeberry
makeberry
คือของเรา ทางทีมงานบอกว่าไม่มีไฟล์ที่ส่งไปเลย
เรา งง อ่ะค่ะ เราอัพโหลดเองก็แล้วให้พี่มาช่วยก็แล้ว
คือพอเราคลิ๊กที่ยืนยันข้อมูล
แล้วมันก็กลายเป็นหน้าจอขาวๆเลยน่ะค่ะ
(ตอนที่มันขึ้นว่า Done ที่แถบด้านล่างซ้าย)
แต่ไฟล์เราไม่เกินแน่ๆค่ะ
ไม่เกินมาตั้งแต่ครั้งแรกแล้ว
เพราะเราตั้งใจอ่านเกณฑ์ที่ตั้งไว้จริงๆ
รูปไม่เกิน 200 k และ ต้องเป็น JPG หรือ JPEG
จนครั้งนี้เราย่อจนเหลือ 170-180 กว่าๆแล้ว
มันก็ยังเป็นหน้าจอขาวอยู่ดี
นี่คือเราทำถูกหรือยังคะ
คือว่าเริ่มท้อแล้วอ่ะค่ะ เพราะอัพไปแล้ว 4-5 ครั้ง

ขอรบกวนทีมงานช่วยแจ้งรายละเอียดทีค่ะ
ขอบคุณมากๆค่ะ
siambrandname
ขอ ตรวจสอบระบบอีกรอบนะครับ
Arinita
K.Makeberry

ไม่ทราบว่าตอนนี้แก้ปัญหาได้รึยังคะ พอดีเป็นเหมือนกัน แล้วยังไม่ได้คำตอบเลยค่ะ
Arinita
ขอโทษค่ะ เพิ่งเห็นว่ามีดาวTM แล้ว ทางSBN แก้ไขปัญหายังไงเหรอคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3