LOUIS VUITTON ที่แน่ใจได้ว่าคุณต้องไม่เคยเห็นแน่ๆ
โดย northopus
northopus
เริ่มต้นด้วย Epi Metal

หลายๆคนพอรู้จัก Monogram Glace
แต่เชื่อแน่ว่า Damier Glace เพื่อนๆหลายคนอาจะไม่รู้จัก

หนังจะแข็งเป็นทรง ลักษณะด้านๆ เป็นรอยง่าย

Mini Monogram Glace'

Monogram Glace'

Sac Bicolore

Eponge

Python Perforé

Collage Collection

Vernis Fleurs

BOTANIC
ขอบคุณคับบางรูปไม่เคยเห็นเลยเหมือนกัน ^^
bizzii_galz
(^O')/ สวยมากๆ
kim-juu
wow สวยมากๆ ค่ะ ขอบคุณมากๆ นะคะ
supachaya
สวยมากกกค่ะ
Amy-Thailand
อูวววววว ไม่เคยเห็นเลยค่ะ สวยจิงๆ ^^
srichardson
นะค่ะ บางคนไม่เคยเห็นก้อจะหาว่าเป็น ของปลอมอีก ฮ่าๆๆๆ
Pladao
สวยมากๆๆ ไม่อยากคิดถึงราคาเลยทีเดียว
sugarmanjoe
Designสวยดี แปลกๆ ทั้งนั้น ไม่เคยเห็น
boma
แต่ละรุ่นแปลกตามากเลยค่ะ ไม่เคยเห็นจิงๆๆ
nikki1981
รูปทรงแปลกแหวกแนวมากมาย แต่งตัวเรียบ ๆ ถือกระเป๋าแบบนี้สักชิ้นคงดูเด่นน่าดู ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันคะ
plenarak
ไม่เคยเห็นจริงๆด้วยค่ะ wowwwww
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3