Show Off ๑۩۞۩๑ mulberry target leopard ◣◢◥▲▼◣◢◥▲▼
โดย boma
boma

◣◢◥▲▼◣◢◥▲▼◣◢◥▲▼◣◢◥▲▼◣◢◥▲▼◣◢◥▲▼◣◢◥▲▼◣◢◥▲▼◣◢◥▲▼

[SIZE="4"]Mulberry Target Leopard target ร่วมมือกับ Mulberry ผลิต line กระเป๋าขึ้นมาเพื่อจำหน่ายที่ target เท่านั้นค่ะ ซึงกระเป๋าจะเป็นรุ่นที่มีราคาถูกลงกว่ารุ่นปกติของ Mulberry และวัสดุที่ใช้จะเป็นหนังปลอม (Faux-Leather) แต่มีลักษณะเหมือนหนังจริงค่ะ เอามาแบ่งปันเพื่อนๆๆที่อยากได้นะคะ เอาไว้ตัดสินใจนะคะ จุมากเลยคะเพราะว่านี้ไซส์ใหญ่ จุเกินอะไรเกิน คริๆๆ

[SIZE="6"]♥ thank SBN ♥
p_linmeiping
สวยมากเลยค่ะ
kim-juu
น้องเป๋าน่ารักมากๆ เลยค่ะ
boma
Originally Posted by kim-juu
น้องเป๋าน่ารักมากๆ เลยค่ะ

ขอบคุณมั๊กๆๆ ค๊า
boma
Originally Posted by p_linmeiping
สวยมากเลยค่ะ

ขอบคุณค๊า ๆๆๆๆ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3