DITA EYEWEAR ..... มาแรงแซงทุกแบรน์จิง ๆ คับ
โดย wiroons98
wiroons98
[SIZE="4"]ผมเอามาลงก่อนนิดหน่อยนะครับ
เด้วคืนนี้ จะ มาลงเพิ่มเติม ไม่รุ้ว่าลงถูกห้องด้วยรึป่าว

วันนี้ ผมมาแนะนำ แว่นแบรน์นึง
ที่บางคนอาจจะยังไม่รู้จัก หรือ อาจจะรู้จักดีแล้ว
จิง ๆ แล้ว แวน ยี่ห้อ [SIZE="6"]dita โด่งดังใน ดารา hollewood มาสักพักแล้ว
ตอนนี้เริ่มเข้ามาดังในไทย ราคา ก็ แอบสูง และ หายาก
ที่ไทยมีคนนำเข้ามาอยู่ ไม่กี่ร้าน

แว่นยี่ห้อนี้เรียกว่า ดีต้า

เราไปดูรูปกันเลยนะครับ จะเอามาให้ดูแต่รุ่นที่ดัง ๆ นะครับ

[SIZE="4"]Dita Grandmaster three

[SIZE="4"]
Dita Cazal 902

[SIZE="4"]Dita midnight special รุ่นนี้ ต้องเหนของจริงคับ สวย มาก

[SIZE="4"]Dita marseilles

[SIZE="4"]Dita ambassador

[SIZE="4"]Dita challenger

[SIZE="4"]Dita Flight

[SIZE="6"]ไปดูรูปตอนที่ดาราใส่กันดีกว่าครับ

[SIZE="4"]50 CENT Dita MIDNIGHT SPECIAL

[SIZE="4"]Usher Dita Grand master three

[SIZE="4"]รูปของ usher เห็นแว่นไม่ชัดเลย เลยเอารูปคนอื่นมาให้ดูแทน
GRand master three

[SIZE="4"]jenny จำรุ่นไม่ได้ แต่น้องของผมเคยไปถามร้านแว่น เขาบอก 50000 เปน limited

[SIZE="4"]DitaCazal 902

[SIZE="4"]คุณ อั้ม พัชราภา (Ditamarseilles)

[SIZE="4"]usher (Dita midnight special )

[SIZE="4"]jamie foxx (Dita challenger )

[SIZE="4"]คุณ แอน Dita marquis

[SIZE="4"]Cam gigandet Dita flight

[SIZE="4"]Hilary duff ( Dita Targa)

[SIZE="4"]lebron james Dita lancier LS ตัวนี้เป็น ลิมิเต็ต

[SIZE="4"]Nicole Scherzinger Dita Wonderlust

[SIZE="4"]Paris hilton DIta Opus

[SIZE="5"]ผิดพลาดประการใด ขอ อภัยมาในที่นี้ด้วยครับ
เครดิต ภาพ www.ditalegends.com , www.google.com
bizzii_galz
สวยมากค่ะ

อยากได้ๆๆๆๆๆๆ

มีขายที่ไหนมั่งคะเนี่ย???
wiroons98
Originally Posted by bizzii_galz
สวยมากค่ะ

อยากได้ๆๆๆๆๆๆ

มีขายที่ไหนมั่งคะเนี่ย???

ที่ siam square ร้าน kanzai optic ซอย 2 คับ
แล้วก็ที่ พารากอน ร้าน walt ชั้น 2
ที่ ทองหล่อมีร้านนึงจำชื่อไม่ได้ เด้วไป ถามเพื่อนแล้วจะมาบอกนะครับ
bizzii_galz
Originally Posted by wiroons98
ที่ siam square ร้าน kanzai optic ซอย 2 คับ
แล้วก็ที่ พารากอน ร้าน walt ชั้น 2
ที่ ทองหล่อมีร้านนึงจำชื่อไม่ได้ เด้วไป ถามเพื่อนแล้วจะมาบอกนะครับ

ขอบคุณมากค่ะ

เด๋วจะรีบไปดูเลย

^^
BOTANIC
มาคอนเฟรืมคับว่าสวยจิงอะไรจิง

ผมใส่midnight special อยู่คับ

ซื้อที่ Niche Nationคับซึ่งก็คือร้านตรงทองหล่อที่คุณจขกท บอกอ่ะคับ

ร้านอยู่ระหว่างซอยทองหล่อ17กับ19คับ ตรงข้ามเบนซ์ทองหล่อคับ
wiroons98
Originally Posted by BOTANIC
มาคอนเฟรืมคับว่าสวยจิงอะไรจิง

ผมใส่midnight special อยู่คับ

ซื้อที่ Niche Nationคับซึ่งก็คือร้านตรงทองหล่อที่คุณจขกท บอกอ่ะคับ

ร้านอยู่ระหว่างซอยทองหล่อ17กับ19คับ ตรงข้ามเบนซ์ทองหล่อคับ

ผมกำลังจะซื้อ midnight special อยู่พอดีเลยคับ
กำลังเลือกระหว่าง midnight special กับ challenger
kim-juu
สวยมากๆ ค่ะ ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ
shiroi
[SIZE="5"]ผมใช้ Challenger ร่วมคอนเฟิร์มครับ DITA นอกจากสวยแล้ว น้ำหนักเบามาก ดูเหมือนหนัก แต่ไม่หนักเลย ใส่สบายมาก เลนส์ดีสบายตาครับ
bizzii_galz
สิ้นเดือนนี้ต้องไปสอยมาครอบครองให้ได้ค่ะ ^^

กะลังชั่งใจว่าจะเอา Dita Osprey หรือ Dita Marquis ดี
wiroons98
Originally Posted by kim-juu
สวยมากๆ ค่ะ ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ

ด้วยความยินดีคับ

Originally Posted by bizzii_galz
สิ้นเดือนนี้ต้องไปสอยมาครอบครองให้ได้ค่ะ ^^

กะลังชั่งใจว่าจะเอา Dita Osprey หรือ Dita Marquis ดี

เชียร์  marquis คับบ

Originally Posted by shiroi
[SIZE="5"]ผมใช้ Challenger ร่วมคอนเฟิร์มครับ DITA นอกจากสวยแล้ว น้ำหนักเบามาก ดูเหมือนหนัก แต่ไม่หนักเลย ใส่สบายมาก เลนส์ดีสบายตาครับ

ผมกำลังชั่งใจระหว่าง midnight special กับ challenger อ่ะคับ
bizzii_galz
Originally Posted by wiroons98
ผมกำลังจะซื้อ midnight special อยู่พอดีเลยคับ
กำลังเลือกระหว่าง midnight special กับ challenger

เราว่ามันดูคล้ายๆกันนะคะ

เชียร์ทั้งคู่เลย ^^ แบบประมานว่าเห็นแว่น[ยังไม่เห็นคนใส่]ก้อดูหล่อแล้ว

เอิ๊ก เอิ๊ก !!
Belinda
ไปลองใส่มาแล้วที่ On Pedder งามแงะค่ะ กิเลสพุ่งทันที
BOTANIC
คุณจขกทคับส่วนตัวโบ๊ตเชียร์ midnight special นะคับ

ถ้าผมจำไม่ผิดตอนซื้อเขาบอกเป็นเต็ดด้วยนะคับ ;)

ส่วนคุณbizzii_galz ผมเชียร์  marquis คับ

ปลจิงๆซื้อเลยคับเพราะอันเดียวไม่เคยพอจิงๆคับ อิอิอิ
Amy-Thailand
อ่าาาาาาาา

สวยจริงอะไรจริงค่ะ กิเลสมาซะแล้นนนนน
3D_Za
ราคา midnight special ประมาณเท่าไหร่หรอครับ แล้วในไทยมีทุกสีเลยปะครับ
wiroons98
Originally Posted by BOTANIC
คุณจขกทคับส่วนตัวโบ๊ตเชียร์ midnight special นะคับ

ถ้าผมจำไม่ผิดตอนซื้อเขาบอกเป็นเต็ดด้วยนะคับ ;)

ส่วนคุณbizzii_galz ผมเชียร์  marquis คับ

ปลจิงๆซื้อเลยคับเพราะอันเดียวไม่เคยพอจิงๆคับ อิอิอิ

ใช้คับ ถ้าจำไม่ผิด midnight special จะเปน ลิมิเต็ท

อยากได้มาก ๆๆๆ คับ

Originally Posted by 3D_Za
ราคา midnight special ประมาณเท่าไหร่หรอครับ แล้วในไทยมีทุกสีเลยปะครับ

เรื่อง สี ไม่่น่าจะมีครบทุกสีนะครับ
เพราะว่า dita ในไทย หาของยากเหมือนกัน
ราคาน่าจะประมาน 20000 กว่า นะ ครับ ไม่ทราบ ราคาที่แน่นอน เหมือนกัน
เคยถามที่ร้าน walt paragon ถ้าจำไม่ผิด 22000
BOTANIC
29800ถ้าจำไม่ผิดนะคับที่ niche nation
sugarmanjoe
ใส่แล้ว ดูเท่ห์ สวยดีครับ
wiroons98
ผมไปถอย dita midnight special มาแล้วนะครับ
bizzii_galz
ผมไปถอย dita midnight special มาแล้วนะครับ

ไปถอย marquis มาแล้วเหมือนกันค่ะ

แล้วก้อไปถอย midnight special มาหั้ยปาป๊าเราใส่ด้วยค่ะ

ถูกจัยมากกกกเลย...ส่วนพ่อเราก้อดูหนุ่มขึ้น 10 ปีเลยค่ะ 555+
theusshop
สวยจริงๆ ค่ะ แว่น dita ยังเป็น limited ด้วยค่ะ ช้าหมด อดแน่นอนจ้าา ^__^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3