ขอถามเรื่องกุญแจspeedy momoหน่อยค่ะ
โดย fon2525
fon2525
เดทโคทของกระเป๋านะค่ะ th0034 พอดีซื้อนานแล้วค่ประมาณ1ปี จากในนี้แหละแต่ว่าเพ่งมาสังเกตตัวว่าแม่กุญแจของเรามันไม่เหมือนคนอื่นเลยอ่ะปกติของคนอื่นเค้าจะมี3บรรณทัดไม่ใช่หรอค่ะ บรรณทัดแรกเขียนว่าL O U I S V U I T T O N บรรณทัดที่2เขียนว่า paris แล้วบรรณทัดสุดท้ายเขียวว่าmade in france แต่ของเรามันมีแค่2บรรณทัดเขียนว่า L O U I S V U I T T O Nแล้วก็เว้นบรรณทัดกลางไว้แล้วเขียนที่บรรณทัดล่าง made in france ใครเป็นเซียนบอกให้หายส่งสัยหน่อยค่ะ เลขที่กุญแจ322ค่ะ
noo_pizza
อืมมม เท่าที่เห็น แบบนั้นเป็นกุญแจรุ่นใหม่อ่ะ(หรืออาจจะมีแบบเก่าแบบนี้ก็ไม่แน่ใจ)

แต่กระเป๋าคุณ date code เก่าแล้วนี่คะ
ยังไงถ่ายรูปกุญแจมาดูดีกว่านะคะ
suiteeruk
หยกขอเดาเอาเองจากที่เคยใช้ของเก่าละกันน๊า (มันไม่มีภาพอ่ะจ้า)
เป็นกุญแจรุ่นเก่าที่มันจะเป็นเหลี่ยมๆหน่อยป่ะคะ
เพราะน้องดี้(เก่าแก่มั๊กๆๆๆ) ที่เคยมีใช้ จะเป็นกุญแจอย่างนี้เหมือนกันค่ะ

ส่วนรุ่นใหม่(ล่าสุด) เลยนั้น กุญแจ 2 บรรทัด เหมือนกันค่ะ
แต่มันจะมนๆ แบบรุ่นใหม่แล้วอ่ะค่ะ ^____^
KAN

น้องดี้30 เรา ปี 02 ก้อเป็น 2 บรรทัดค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3