ขอลงอีกครั้ง ลงรูปเพิ่มแล้วนะคะ รบกวนช่วยตรวจสอบทีค่ะ T T LOUIS VUITTON INSOLITE WALLET
โดย me'sa
me'sa
ภาพค่ะ

LOUIS VUITTON Insolite Wallet

Date code ถ่ายไม่ได้เลยค่ะ ไม่กล้าแหกกระเป๋ามาก CA2160

ขอบคุณน้ำใจของเพื่อนๆทุกคนด้วยนะคะ ^^
jan00009
กระเป๋าภาพรวมโอเคค่ะ ถ้าถ่ายเดทโค้ทได้จะดีมากค่ะ
looggade
โดยรวมดูดีค่ะ ขอรูป date code ตามที่คุณแจนบอก จะดีมากเรยค่ะคุณษา ^^ ~ ★
me'sa
Originally Posted by jan00009
กระเป๋าภาพรวมโอเคค่ะ ถ้าถ่ายเดทโค้ทได้จะดีมากค่ะ

Originally Posted by looggade
โดยรวมดูดีค่ะ ขอรูป date code ตามที่คุณแจนบอก จะดีมากเรยค่ะคุณษา ^^ ~ ★

ขอบคุณทั้ง 2 ท่านมากนะคะ ^^
kim-juu
Originally Posted by jan00009

ตามนี้เลยค่ะ
kimlink
ตามคำอธิบายด้านบนเลยครับ..
Happy car
แท้แน่นอนจ้า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3