♥★.·´¯`·.Review Kloset ผ้าพันคอ Stained Glass Satin สีเบจ รุ่นใหม่ล่าสุดค่ะ สวยไฮโซมากก^^.·´¯`·.★♥
โดย yammy-kawaii
yammy-kawaii

ผ้าพันคอรุ่นนี้เป็นเนื้อผ้าซาตินนะค่ะ เป็นรุ่นลิมิเต็ทมีออกมาทั้งหมดสองสี ไม่มีผลิตเพิ่มและผลิตมาไม่ถึงร้อยผืน
เพิ่งได้มาจากในนี้ค่่ะ
วันนี้แยมจะมารีวิวให้ดูนะค่ะ ว่าสวมใส่ออกมาแล้วจะสวยแค่ไหน

เผื่อเพื่อนๆกำลังมองหาผ้าพันคอรุ่นนี้อยู่ จะได้เป็นตัวช่วยในการตัดสินใจนะค๊าา
ไปชมกันเลยค่าาาา

ลายสวยคมมากกกกกกกกกก นุ่มด้วยยยอ่าาา

ลายเค้าจะเป็นโทนสีเย็นๆตานะค่ะ ดูเก๋ดีค่ะ
แต่ท่าทางจะไม่เหมาะกับแยมนะเนี่ยย --"
เดี๋ยวจะลองสวมให้ดูนะค่ะ ว่าเหมาะกับแยมหรือป่าวว.....
(เพราะทุกทีจะชอบผ้าพันคอลายหวานๆสีอ่อนๆค่ะ)

เป็นไงค๊าา สวยไหมเอ่ยย ^^

เพื่อนๆคนไหนที่มีผ้าพันคออยู่แล้ว ช่วยกันแชร์รูปกันหน่อยนะค๊าาา
จะได้เป็นตัวช่วยในการตัดสินใจ สำหรับเพื่อนๆ ที่กำลังลังเลว่าจะเอาลายไหนดี
ซื้อมาจะได้ไม่ต้องนอยส์ค่าา

ขอบคุณที่ติดตามชมค่าา

Thanks SBN

CoachPat
สีเบจ สวยไฮโซมากเลยอ่า ตอนแรกเฉยๆ กับ collection นี้ แต่เห็น review แล้ว อยากได้ขึ้นมาเลยอะคะ

ขอบคุณสำหรับ review ka
ppinKyy
Originally Posted by CoachPat
สีเบจ สวยไฮโซมากเลยอ่า ตอนแรกเฉยๆ กับ collection นี้ แต่เห็น review แล้ว อยากได้ขึ้นมาเลยอะคะ

ขอบคุณสำหรับ review ka

รู้สึกเหมือนกันเลยค่ะ ตอนแรกก็เฉยๆ พอมาดูรีวิว อยากได้ขึ้นมาทันที 555
sancha
ถามนิดได้ไหมค่ะ

ผ้าพันคอลายนี้มีทั้ง satin and silk

ใช่ป่าวค่ะ
yammy-kawaii
ใช่ค่ะ มีทั้ง silk และแบบ satin ค่ะ
แต่แบบซาตินสีจะออกเบจทองๆค่ะ ส่วนแบบซิลล์จะออกสีน้ำตาลนะค่ะ
แยมว่าเนื้อซาตินสวยกว่ามากกกกกกกกกก

ทางโครเสทเค้าเปิดขายแบบ silk วันที่ 4 ธันวานี้ค่ะ
ที่ Kloset สาขา Siam center เนื้อผ้า : silk chiffon สี :น้ำตาลและม่วง ราคา 890 บาท อย่าไปหลงซื้อเนื้อซิลล์ในเวปราคาแพงๆนะค่ะ^^

แต่ส่วนเนื้อซาตินที่แยมได้รีวิวให้ชมนั้น เป็นลิมิเต็ทค่ะ ไม่ผลิตเพิ่มแล้วแน่นอน
ถ้ายังไงรีบสอยก่อนที่จะเป็น Rare Item นะค่ะ^^
OrangieMaxi
ขอรีวิวด้วยค่า ของเรา เป็นสีน้ำเงิน
kim-juu
ลายน่ารักมากๆ เลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ
kaew_kv
ผ้าซาตินสวยทั้ง 2 สีเลยค่ะ ขอบคุณมากค่ะที่รีวิวมาให้ชม ผิวขาวน่ารักทั้งคู่เลยค่ะ ^ ^
barbiiz
น่ารักมากมายจ้า ^_^
yayayim
น่ารัก ^^
ทั้งคนทั้งผ้า ดูกี่ทีก็น่ารัก ^^
LPlukpad
สวยมากเลยค้าาา อยากได้ :)
cheezecakes
สวยงามมากค่ะ
เพิ่งหันมาเล่นน้อง kloset ค่ะ
kittygirlket
สวยๆทั้งนั้นเลยค้า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3