ร้อนใจค่ะร้อนใจ MULBERRY ALEXA เขาผลิตที่ประเทศไหนบ้างค่ะ
โดย veetar
veetar
สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาว SBN ตาลเพิ่งจะเป็นสมชิกใหม่ของที่นี่ค่ะขอฝากตัวด้วยค่ะ อยากจะรบกวนสอบถามเพื่อนชาว SBN ที่พอจะทราบเกี่ยวกับกระเป๋า MULBERRY ALEXA น่ะค่ะว่าเขาผลิตที่ประเทศไหนบ้างคะ พอดีเพิ่งจะได้มาจากพี่ที่น่ารักท่านนึงในนี้ค่ะ พอได้มาก็ชอบและถูกใจมากค่ะแต่มาติดใจตรงที่เป็น MADE IN TURKEY น่ะค่ะแต่เห็นของท่านอื่นที่มีจะเป็น MADE IN ENGLAND ก็เลยสงสันิดนึงน่ะค่ะ มีเพื่อนๆท่านไหนพอจะทราบช่วยตอบตาลหน่อยเถอะค่ะ เพราะตาลไม่ค่อยทราบเกี่ยวกับกราะเป๋ายี่ห้อนี้น่ะค่ะ เคยใช้แต่ยี่ห้ออื่นที่มีพอจะรู้บ้างค่ะ ยังไงต้องขอขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านค่ะ หากเป็นการเข้าใจผิดหรือตาลอาจจะคิดมากไปเองหากคุณพี่ท่านนั้นที่มาเจอกระทู้นี้ของตาลก็ต้องขออภัยด้วยจริงๆค่ะ อย่าโกรธที่ตาลมาตั้งกระทู้นะคะ แต่ตาลร้อนใจจริงๆค่ะ รบกวนทุกท่านด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
ขอบคุณ SBN มากๆค่ะที่ทำให้ตาลได้ของสวยๆและน่ารักหลายชิ้นในนี้ค่ะ ขอบคุณค่ะ
BOTANIC
ถ้าจำไม่ผิดรู้สึกมี made in turkey นะคับ

ยังไงถ้าไม่ชัวร์ยังไงถ่ายรูปลงห้องcatch fake ให้เพื่อนๆช่วยดูก็ได้คับ
veetar
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
veetar
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
veetar

honeyp
Mulberry รุ่นอื่นๆหลายรุ่น Made in Turkey ค่ะ เห็นอยู่บ่อยๆ
สำหรับ Alexa ล็อตแรกๆเห็นว่าเป็น England นะคะ ของเราก็ England
แต่ล็อตที่ผลิตหลังๆเป็นไปได้ว่าจะมี Turkey เยอะ เพราะเค้าคงผลิตล็อตใหญ่ขึ้นค่ะ
veetar

mulberrymulberry
Made in Turkey ก็มีค่ะ ดูตัวกระเป่าดีกว่านะคะ Tag ไม่น่ากัวเท่าตัวกระเป๋าค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3