((TM: sretsis , baking soda , sibling ,coach , charl and kieth , hedi secret!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Rare !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายให้หมด หมดตัวหมดใจ
โดย patcha20191
patcha20191
((TM: sretsis , baking soda , sibling ,coach , charl and kieth , hedi secret!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Rare !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขายให้หมด หมดตัวหมดใจ
[INDENT](TM: sretsis , baking soda , sibling ,coach , charl and kieth , hedi [INDENT]sretsis dee dee lace size 4 usน่ารักมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆค่า พึ่งได้มาวันนี้ค่ะ
ขาย sold น่ะค่ะ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
สีตัวนี้สวยมากใส่แล้วขับผิว เจ้าของเก่าบอก used 1 time น่ะค่ะ

(

ป้ายชื่แไม่ค่อยชัดน่ะค่ะ แต่เห็นตัว คิตตี้ ได้ ของเราแท้แน่ชัวร์คื้่ะ

อัันนี้รููป จากใน เน็ตน่ะค่ะ ถ่ายสวยขอยืมมาน่ะค่ะ

TM:ลงของเพิ่มค่าาาาาbaking soda , coach,dancing riot , heidi secret, sibling , charls & kieth , playboy +อุดหนุนแบรนด์ไทย ++ลงของใหม่ด้วยน่ะค่ะ+เข้ามาดูกันก่อน [INDENT]coach used มือสองน่ะค่ะ ใช้ไป ได้ 3 เดือน ไม่บ่อยน่ะค่ะ
สภาพค่อนข้างใหม่ แต่มีตำหนิ ร่องรอยการใช้งานตามรูปน่ะค่ะ ขาย sold

ตำหนิมีตามที่เห็น และบอกครบทุกจุดแล้วน่ะค่ะ ตามที่วงกลมสีแดงค่ะ

รุ่นนี้ถือรับรองไม่เหมือนใครในเมืองไทย ซื้อจากญี่ปุ่นค่ะ การด์ ไม่อยู่แล้วน่ะค่ะ
เอาเข้าห้อง catch fake ไม่ต้องขออนุญาตค่ะ เพราะ แท้ 100000% ปลอม คืนเงินให้ 10 เท่า

อันนี้เลอะลองพื้น แต่ไม่เคยลองซักน่ะค่ะ

ภายในกระเป๋า เลอะหมึก ตำหนิจามจุดค่ะ

ก้นกระเป๋า ไม่มีรอยใดๆน่ะค่ะ

วางพร้อมป้ายชื่อค่ะ

อันนี้รูปจากในอินเตอรืเน็ตน่ะค่ะ

[INDENT]ต่อได้ต่อมาน่ะค่ะ แม่ค้าขายไหวจะขายให้ขี้เกียจเก็บ +++++
แต่อย่าต่อโหด น้า สงสารแม่ค้าหน่อยจ๊ัะ

(TM: NEW dancing riot ,sibling ,coach , american eaglr, gu cloth ,charls & kieth, heidi secret !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!speacial proce for you ka [INDENT](TM: sibling dancing riot ไปงานแต่ง ปาร์ตี้ chic chic kloset charls and kiethcoach roxy and xoxo,,,,,,,,,ถูกโพดๆๆ และใหม่โพดๆๆๆๆจ้าาาา [INDENT]siblingcoach american eagle gu cloth klooset คุ้มสุดในโลกนี้ เป็นของที่ใช้เอง

dancing riot ของใหม่เท่าทุน ค่าาาา ซื้อมาผิดconcept งาน
shop 4190 ขาย ไม่ เท่า shopppp ของใหม่น่ะค่ะ size s
แต่ขาย 3900 ส่งฟรีให้ค่าาใส่แล้วได้ลุค คุณหนูมั่กๆ
[/INDENT][INDENT]only today 3500 !!!!!!!!!!!!!!!!!!

ย้ำ ของใหม่น่ะค่ะ sold

soda size s ปักดพชนเย่อะมาก ราคาเต็ม 2000 กว่า ขาย 1500 ตัวนี้ ซื้อที่ช็อปเอ็มโพเรียม ที่ช็อปเหลือsize m ตัวเดียว น่ะค่ะ ตัวนี้ขนาดกำลังดี size m ผูชายใส่ได้เลย ยังไม่ได้ซัก งดต่อ
มีใบเสร็จ ถุง แล้วก็ tag

ลดไปอีก อยากขายแหละ 2700 SALE 1900 บาท !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

กระเป๋าซื้อจากctw ก่อนไฟไหม้ สภาพ 75 % สายหมองแล้ว มีรอยข้างในเหมือนเลอะconcealer น่ะค่ะ ยังไม่ได้ลองเช็ด ไม่มีรอยแตกอะไร ซื ้อมา 1200
บาท ขายเพียง 500 น่ะค่ะ ถูกมาก หนังเทียมแต่นิ่มอยุ่ สีเหมือนรูปรองสุดท้ายน่ะค่ะ

new playboy without tag แต่เป็นของใหม่จ้า ที่ยับเพราะ เก็บตลอด ยังไม่ได้ซักเลย size L เหมาะกับคนไซส์ s-m
ขาย 400

charls &kieth wallet used 2-3 ครั้ง แต่ไม่รุ็ว่าเลอะไร เป็นจุดๆ ถ้าไม่mind ตัดตรงเลอะไป 80 % ใหม่มาก แต่ เลอะ จุดๆแบบที่ถ่ายรูปไว้เลยค่ะ
ซื้อมา 1000นิดๆ ขาย 500 น่ะค่ะ ขาดทุนมากกกกกกก

กางเกงกระโปรงร้าน sa-mand-tand กระดุมทอง ผ้านิ่ม ของnew ขาย250 ซื้อมาเก็บ ไม่เคยใช้

กระโปรง heidi secret ได้มาจากในนี้ ไม่ได้ใส่เลยค่ะ เจ้าของเก่าบอกเป็น used ครั้งเดียว แต่เข้าใจผิดคิวว่าเป็นสีดำ
เลยไม่ค่อยได้ใส่ค่ะ สีถ่ายยากมาก สีใกล้เคียงสุด คือสีตรงป้ายน่ะค่ะ ตัวนี้น่ารักค่ะ ไม่ซ้ำใคร
ขาย 400 บาท

ร้านข้างๆ รสนิยม เดรส เหมาะกับทะเล ตรงสายเป็นปีกๆ ๆไม

american eagle dress ผ้าวูล เป็นused ซื้อมาจากอเมริกา ขาย 400บาทค่ะ size xs-s

[/INDENT][/INDENT][/INDENT][/INDENT][/INDENT][/INDENT]
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3