ขอทำงานร่วมกับเพื่อนๆสมาชิก ที่มีปัญหาไม่ได้รับอีเมลล์ (6/11/2010)
โดย siambrandname
siambrandname
[SIZE="4"]ตอนนี้ ระบบอีเมลล์ ของ เว็บไซต์ Siambrandname.com สามารถทำงานได้ปกติแล้วครับ

สำหรับเพื่อนสมาชิกที่เคยสมัคร แต่ไม่ได้รับอีเมลล์ ในการ Activate Account

[SIZE="4"]ตอนนี้ทีมงานได้ทำการส่งอีเมลล์สำหรับใช้ Activate Account ให้ทางอีเมลล์ที่ท่านใช้ลงทะเบียนสมัครสมาชิก กับ Siambrandname.com แล้วครับ

โปรดสังเกต และเปิด อีเมลล์ที่มีหัวข้อว่า Activate your Siambrandname.com Account ในกล่องอีเมลล์ของท่าน และ คลิ๊กที่ลิงค์ ที่อยู่ภายในเนื้อหาอีเมลล์นั้น เพื่อ Activate Account ของท่าน กับ Siambrandname.com

สำหรับเพื่อนสมาชิกที่สมัครไปแล้ว แต่ลืม Username และ Password ที่ใช้สมัครสมาชิกไว้กับ Siambrandname.com

[SIZE="4"]ท่านสามารถเข้าไปเปลี่ยน password ได้โดยการเข้าไปกรอกข้อมูล อีเมลล์ที่ท่านใช้ในการสมัคร ได้ที่ช่อง Email Address ของลิงค์ด้านล่างนี้ครับ

http://siambrandname.com/forum/login.php?do=lostpw

ขอบคุณมากครับ และขออภัยอย่างสูง สำหรับปัญหาที่เกิดขึ้นครับ

Originally Posted by phornphatr@hotmail.com

ยังไม่ได้รับอีเมลตอบกลับค่ะ :)

ทีมงานได้ทำการส่งอีเมลล์ ทดสอบ ยืนยันการสมัครไปที่ [email]phornphatr@hotmail.com[/email] ถ้าได้รับ หรือ ไม่ได้รับอย่างไร ช่วยบอกทีมงานด้วยนะครับ :)
Originally Posted by Unregistered
ยังไม่ได้เมลล์ตอบกลับคะ
username : ^^V

ทดสอบส่งอีเมลล์กลับไปที่ อีเมลล์ที่ username: ^^V ลงทะเบียนไว้กับระบบนะครับ

หากได้รับหรือ ไม่ได้รับอีเมลล์อย่างไร ช่วยแจ้งทีมงานด้วยนะครับ
Originally Posted by Unregistered
ลืมpassword และไม่ได้รับmailตอบกลับค่ะ login, shopaholic-girl. email [email]prettypook@hotmail.com[/email]

ทดสอบส่งอีเมลล์กลับไปที่ อีเมลล์ที่ username: shopaholic-girl ลงทะเบียนไว้กับระบบนะครับ

หากได้รับหรือ ไม่ได้รับอีเมลล์อย่างไร ช่วยแจ้งทีมงานด้วยนะครับ
Chezvous
เวลามีPM มาไม่ได้รับอีเมลแจ้งเตือนเลยอ่ะค่ะ ต้องคอยเข้ามาเช็คตลอดเลย

รบกวนช่วยเช็คให้หน่อยนะค่ะ

e-mail : [email]chez_vous_shop@hotmail.com[/email]

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ^^
2sister
ไม่ได้รับอีเมลล์แจ้งเตือนเวลามี PM มาค่ะ

เมื่อก่อนเคยได้ แต่อยู่ๆ ก้อหายไป ไม่แน่ใจว่าเพราะเข้าไปลองเปลี่ยน email รึเปล่า

แต่ก้อเปลี่ยนกลับมาใช้อีเมลล์เดิมแล้วค่ัะ

ขอบคุณค่ะ ^ ^

[SIZE="5"]

***เพื่อนๆ ที่ขอ Password ใหม่ และไม่ได้รับอีเมลล์ตอบกลับ***

***เฉพาะที่ลืม Password นะครับ***

[SIZE="3"]
ตอนนี้ ขอให้ ใช้อีเมลล์ ที่ใช้สมัครสมาชิก Siambrandname.com

ส่งอีเมลล์ไปที่ [email]siambrandname@gmail.com[/email] โดย ให้เขียนหัวข้อเมลล์ว่า

ส่งข้อมูลยืนยันตัวตน เพื่อเปลี่ยน Password ใหม่ <-- ต้องเขียนตามนี้นะครับ ทีมงานจะตั้งค่า Filter ในอีเมลล์ไว้ ถ้าหัวข้อไม่ตรง ทีมงานจะหาไม่เจอนะครับ

และ ในเนื้อหา ขอให้มีข้อมูลยืนยันตัวตนตามนี้ ครับ

1. username ที่ใช้สมัครสมาชิก siambrandname.com
2. หมายเลขบัตรประจำตัวประชาชน ที่ใช้กรอกตอนสมัครสมาชิก siambrandname.com

และ ในเนื้อหา ขอให้มีข้อมูล password ตามนี้นะครับ

1. password ชั่วคราว ที่จะให้ทีมงานทำการตั้งให้ <-- ทีมงานจะ ทำการตัง password ให้ตาม password ที่เพื่อนสมาชิกส่งมาให้ เพื่อให้เพื่อนๆสามารถ Login ได้ นะครับ พอ Login เข้าได้แล้ว สามารถเข้าไปเปลี่ยน password ได้นะครับ

ทีมงานจะคอยแก้ปัญหาด้วยวิธีนี้ จนกว่า ระบบอีเมลล์จะกลับมาใช้งานได้นะครับ

ต้องขออภัยด้วยนะครับ ที่ต้องทำให้ยุ่งยากครับ
Der_Bo
เวลามี PM มา ปกติจะได้รับ email แจ้งเตือนจากระบบค่ะ แต่ว่าตอนนี้ไม่ได้รับ email แจ้งเตือนเลยค่ะ ยังไงรบกวนช่วยตรวจสอบให้ด้วยนะคะ

Username : Der_Bo
Email : dertabo@gmail.com

ขอบคุณค่ะ
tata75
เข้าระบบได้แต่ พอจะโพส กลับแจ้งว่าไม่ได้เข้าระบบ กดเข้าใหม่ เข้าไม่ได้อีก รบกวนreset ให้ด้วยคะ
lukyee31
รบกวนค่ะ ดิฉันส่งข้อมูลที่สมัคร TM ครบแล้วไม่ว่าจะรูปถ่ายที่ถือกระดาษ ก้อครบถ้วนหมดแล้ว

ไม่ทราบว่าจะต้องมีเมลล์จากทางเวปมาสเตอร์มาบอกว่า ยังไงรึเปล่าค่ะ

ดิฉันขอรบกวนตรวจสอบให้หน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ
lukyee31
ดิฉันสมัคร เป็น TM นานแล้วค่ะ USER Lukyee31

ไม่ทราบว่ามีอะไรตกหล่นถึงยังไม่มีดาวขึ้นซะทีน่ะค่ะ

รบกวนเวปมาสเตอร์ตรวจสอบให้หน่อยค่ะ อยากเป็น TM แล้วคร่่า **
ae_c
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
pectyo
ไม่ได้รับเมลจากระบบเหมือนกันคะ เวลาคนพีเอมมาไม่มีแจ้งเลยค่ะ
ต้องเข้าไปเช็คเองทุกวันๆเลยค่ะ ขอบคุณค่ะ pectyo@sbn
nunu_nuch
สมัคร TM ยังไม่ได้รับ email ตอบกลับค่ะ
landofbag
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
lovely purse

Anussara
username ,,Anussara

สมัคร ทีเอ็มนานมากแล้วแต่ยังไม่ได้เป็นทีเอ็มเลยค่ะ ทางทีมงานช่วยดูให้ด้วยน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
Lilyrabbit
สมัคร TM ไปยังไม่ได้รับ เมลตอบกลับเหมือนกันค่ะ

user Lilyrabbit

e-mail [email]lilyrabbit@gmail.com[/email]
mammos
ขอโทษคะ log-in ได้แล้ว ไปกด cap log ไว้
[SIZE="4"]ตอนนี้ ระบบอีเมลล์ ของ เว็บไซต์ Siambrandname.com สามารถทำงานได้ปกติแล้วครับ

สำหรับเพื่อนสมาชิกที่เคยสมัคร แต่ไม่ได้รับอีเมลล์ ในการ Activate Account

[SIZE="4"]ตอนนี้ทีมงานได้ทำการส่งอีเมลล์สำหรับใช้ Activate Account ให้ทางอีเมลล์ที่ท่านใช้ลงทะเบียนสมัครสมาชิก กับ Siambrandname.com แล้วครับ

โปรดสังเกต และเปิด อีเมลล์ที่มีหัวข้อว่า Activate your Siambrandname.com Account ในกล่องอีเมลล์ของท่าน และ คลิ๊กที่ลิงค์ ที่อยู่ภายในเนื้อหาอีเมลล์นั้น เพื่อ Activate Account ของท่าน กับ Siambrandname.com

สำหรับเพื่อนสมาชิกที่สมัครไปแล้ว แต่ลืม Username และ Password ที่ใช้สมัครสมาชิกไว้กับ Siambrandname.com

[SIZE="4"]ท่านสามารถเข้าไปเปลี่ยน password ได้โดยการเข้าไปกรอกข้อมูล อีเมลล์ที่ท่านใช้ในการสมัคร ได้ที่ช่อง Email Address ของลิงค์ด้านล่างนี้ครับ

http://siambrandname.com/forum/login.php?do=lostpw

ขอบคุณมากครับ และขออภัยอย่างสูง สำหรับปัญหาที่เกิดขึ้นครับ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3