♥★.·´¯`·.Review Kloset Bag รุ่น Limited ka นำเสนอมากๆค่ะ น่ารักสุดๆเลย^^.·´¯`·.★♥
โดย yammy-kawaii
yammy-kawaii

กระเป๋ารุ่นนี้เป็นลิมิเต็ทนะค่ะ มีสามสี

จะมารีวิวให้ดูนะค่ะ เผื่อใครกำลังมองหากระเป๋ารุ่นนี้อยู่ จะได้ตัดสินใจได้:D
เชิญชมเลยค่าา

แยมเลือกมาเป็นสีฟ้านะค่ะ น่ารักหวานๆดีค่า
สามารถถือได้สองแบบค่ะ สะพายหรือถือ น่ารักทุกแบบค่า

จะขอบอกไว้ว่า กระเป๋ารุ่นนี้หนังจะเป็นรอยนะค่ะ
ไม่ใช่รอยยับนะค่ะ แต่เป็นรอยของตัวหนังดั้งเดิมมาเลย
แต่ไม่มีผลต่อความน่ารักค่ะ คอนเฟริม!;)

ด้านข้างค่ะ มีดีเทลประดับดอกไม้ น่ารักดีค่ะ

ส่วนตัวซิปทั้งด้านในและด้านนอกจะเป็นรูปผีเสื้อนะค่ะ น่ารักมากกก เหมือนเจ้าหญิงเลย:rolleyes:
ส่วนด้านในพยายามถ่ายรูปแล้วค่ะ แต่กล้องมะดี ถ่ายไม่เห็นอ่าา
แต่จะบอกว่า กระเป๋าใบนี้ สามารถจุของได้ปานกลางค่ะ และสามารถใส่ของได้อย่างเป็นระเบียบ
มีซิบหนึ่งช่อง
และช่องเล็กๆใส่มือถือได้อีกสามช่อง

ขอจบรีวิวด้วยรูปตอนถือค่ะ รูปแยมเองค่าา;)

✿""✿""✿ ✿""✿""✿

Thanks SBN

boma
อุ้ย สีน้องเป๋า หวาน น่ารักมั๊กๆๆ เลยจ้า

Pooly123
ใบเท่าไหร่เหรอคะ
น่ารักมากๆเลยค่ะ
เข้ากับเจ้าของกระเป๋าเลย อิอิ
shop 5,250 ฿ ค่าา (ถ้าจำไม่ผิดนะคะูู่^^)
kissypink
น่าร๊กมั่กๆๆๆ เลยค่า ไม่ทราบว่าซื้อจากกระทู้ไหนเอ่ยยย อยากได้มั่กๆๆ เลยค่า >w<
Rita
หนักมากมั้ยคะ แล้วที่ช็อปยังมีขายอยู่รึเปล่า อยากได้จัง น่ารักมากเลย
K.kissypink
เราจำแอ๊คเค๊าไม่ได้แล้วอ่ะค่าา
แต่ยังมีคนขายอยู่อีกสองคนนะค่ะ
มีเจ้านึงเห็นเค้าว่าใช้ไปครั้งเดียวอ่าค่าา

K.Rita
ก็ไม่หนักนะค่ะ แต่ถ้าใส่ของลงไปก็หนักนิดนึงอ่าค่า
แต่น่ารักมากค่ะ อิอิ
ที่ช็อปไม่มีแล้วค่า ยิ่งใบสีฟ้ายิ่งหายากค่ะ
เห็นเค้าว่าที่ช็อปจะล็อคคิว ขายสีฟ้าให้เฉพาะลูกค้าวีไอพีนะค่ะ
แต่ก็ไม่ทราบว่าจริงไม๊!
ยังไงลองหาดูในทู้นะค่ะ เห็นว่ามีคนขายอีกสองคนค่ะ^^
pazz coco
น่ารักอีกแล้ววว คุณแยมม ^^

เบื่อเมื่อไหร่ก็ส่งต่อมาทางนี้ได้นะค่ะ ,,
kim-juu
น่ารักทั้งคุณจขกท. และน้องเป๋าเลยค่ะ สีหวานน่ารักมากๆๆ ค่ะ
ยินดีด้วยนะคะ
tuktar
กระเป๋าเหมาะกับน้องแยมมากเลยคะ
สวย ๆ ๆ เดวจะมีรุ่นใหม่ออกมาขายอีกแล้วนะคะ
เห็นเพื่อนบอกว่าทำทรงคล้าย neverfull คะ
ืNooK_DW
กระเป๋าน่ารัก คนถือก็น่ารัีกค่ะ
nikki1981
งดงาม
....................................................................................................

mukkie
อยากได้มากเลย สวยมากค่ะ ทั้งกระเป๋าและเจ้าของ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3