SuperZiGAR ;Positive Feedback
โดย SuperZiGAR
SuperZiGAR
ขอบคุณมากค๊า สำหรับ Positive Feedback นะค๊า

ซีนขออธิบายเรื่องของตัวซีนเอง เพื่อเป็นการแนะนำตัวให้ทุกคนได้เข้าใจโดยทั่วกันนะค๊า
ขอพูดตรงๆเลยว่าจริงๆแล้วก็มีบ้างที่ต้องขอ cancel แม่ค้า/พ่อค้าบางคน เพราะมีเหตุผลนะค๊า
เช่น มีคนซื้อสินค้าชิ้นนั้นมาให้แล้ว อันนี้ก็ต้องขอโทษแม่ค้า/พ่อค้าจริงๆค๊า
แต่ถ้าไม่ sure จะไม่ขอ confirm นะค๊า ซีนจะพูดแบบนี้กับคุณแม่ค้า/พ่อค้าทุกครั้ง
เพราะถ้าเกิดต้อง cancel จริงๆซีนจะรีบแจ้งให้แม่ค้า/พ่อค้าทราบทันทีค๊า ไม่เงียบหายแน่นอน

แล้วก็เรื่องของการโอนเงิน
ซีนจะกำหนดวันโอนให้แม่ค้า/พ่อค้าทราบล่วงหน้าทุกครั้งว่าโอนไม่เกินวันไหน
เพราะซีนจะพกแต่เงินสดค๊า จึงไม่มีเงินในบัญชี เลยทำให้ไม่ค่อยจะพร้อมโอน
แต่ถ้าพร้อมโอนจะบอกเลยว่าพร้อม ขออธิบายให้ทุกคนทราบโดยทั่วกันเลยนะค๊า

Ps*
คุณแม่ค้า/พ่อค้าบางคนตอบ PM ช้า ซีนได้ของแล้วโอนเงินให้แม่ค้า/พ่อค้าคนอื่นไปแล้ว
อันนี้ก็เสียใจด้วยนะค๊า
เวลาเราซื้อของเราก็ดูสินค้าของหลายๆคนอะนะค๊า ใครเร็วใครได้ค๊า ขอโทษจริงๆ
love_neo
ลูกค้าน่ารักเป็นกันเองมากค่ะ ขอบคุณจ้า
ogazzang
เป็นลูกค้าที่ดีค่ะ โอนเงินตรงเวลา ไม่ CC หวังว่าคงได้ซื้อขายกันอีกนะค่ะ^^
anne_anne
น้องเป็นลูกค้าที่น่ารักมากค่ะ ขอบคุณนะคะ
samsational
ลูกค้าน่ารักมากครับ ให้เต็ม 10 ไปเลยครับ ^^
zennarin
เป็นลูกค้าที่น่ารักมากครับ
^^
2sister
ทำการบ้านมาเป็นอย่างดี ... เป็นลูกค้าที่น่ารักมากๆ เลย ^ ^
Melodia
ดีค่ะ จ่ายเงินรวดเร็ว ตรงตามเวลา ขอบคุณมากค่ะ
stevenmom
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3