Speedy 25 แท้ไหมค่ะ รบกวนเซียนๆช่วยด้วย...
โดย Snow Cat
Snow Cat
  กะลังจะไปเอาแต่ยังไม่อุ่นใจอ่ะค่า.....

เพื่อนๆช่วยกัลมาดูทีค่า แท้ไหมนะใบนี้ :confused:

ขอบคุณนะค่ะ
Snow Cat
สงสัยตรงเดทโค๊ดค่า
aumm
เดทโค๊ด _มันไม่ชัดอะคับ แต่เท่าที่ดุใช้ m83140 ถ้าแบบนี้ปลอมแน่นอน

ต้องใช้รูปที่ชัดกว่านี้และลายละเอียดเยอะกว่านี้
madam-neat
MB 3140 รึเปล่าคะ
เพิ่มแสตมป์ด้วยก็จะดีนะคะ เพื่อนๆจะได้ชี้ชัดๆไปเลย
Snow Cat
เดทโค๊ดจำเป็นต้องอยู่ตรงกลางไหมอ่ะค่ะ???!!!
aumm
ยังไงขอ stam เดทโค๊ดชัดๆ ซิป
kim-juu
ขอภาพตรงแสตมป์และเดทโค้ทแบบชัดๆ เพิ่มด้วยนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3