สงสัยค่ะ รบกวนช่วยดูระหว่าง speed 30 กับ 35 ค่ะ ขอบคุณนะคะ
โดย khunkoii
khunkoii
รบกวนช่วยตรวจสอบหน่อยนะคะ
คือสงสัยอ่ะค่ะ ตัวเองมีสปีดี้ เดมิเย่ 30 อยู่
แล้วพอดีเพิ่งได้ สปีดี้ โมโน 35 มาอ่ะค่ะ
มีข้อสงสัยนิดหน่อยตามนี้ค่ะ
ตอนนี้เครียดมากๆๆค่ะ รบกวนด้วยนะคะ

1.ตรงลูกกุญแจ ด้านที่ปั้มตัวเลขมันคนละด้านกันอ่ะค่ะ

2.เขี้ยวลูกกุญแจก็ไม่เหมือนกัน

3.ตรงคำว่า LV ก็มีลักษณะต่างกัน เช่น ตรงหางของตัว L และความหนาของตัวอักษร

4.การ์ดอันนี้ต่างกันอ่ะค่ะ

5. ถุงผ้าของ 30 กะ 35 มีขนาดเท่ากันหรอคะ

ตอนนี้เครียดมากค่ะ รบกวนด้วยนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ
dek_aus
แวะมาเทีบให้น้องก้อยดูนะครับ

ใน 1 เดือนนี้ขายกระเป๋าที่มีป้ายรุ่น มา 4 ใบ
บางใบได้มาก็มีรูปกระเป๋ามาด้วย บางใบก็ไม่มีครับ
น้องก้อยลองเทียบดูนะครับ

ส่วนเรื่องกุญแจ พี่นั่งเทียบแล้ว ตัวเลขหันหน้าไปทางเดียวกันกับของน้องก้อยครับ
ส่วนเรื่องร่องกุญแจ ทุกเบอร์ ซ้ำกันไม่ได้นะครับ
ทำมาเฉพาะเบอร์ ร่อง และ การกัดดอก ต้องไม่เหมือนกันครับ มิฉะนั้น ถ้าซ้ำกัน ก็ ไข ตัวอื่นได้สิเนอะ
แม้แต่ตัวเลขนัมเบอร์ ของลูกกุญแจ แต่ละรุ่น ก็ต่างกันครับ เช่น 306 กับ 410 คนละฟ้อนท์เลยครับ
ลองเทียบดูนะครับ
หวังว่าพอจะช่วยอะไรได้บ้างค้าบ

khunkoii
ขอบคุณมากๆเลยนะคะพี่นพ ^^,
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3