::::Review:::: เปิดเผยโฉมหน้าครั้งแรกกับชุดเบาๆ จาก A|X Armani Exchange
โดย nongole
nongole
วนเวียนอยู่ในนี้ตั้งนาน ได้ฤกษ์เปิดตัวซักทีค่ะ ฮ่าาาๆๆ
กับกระทู้ีรีวิวเป็นตัวเป็นตนครั้งแรก เชิญรับชมได้ ณ บัดนี้

แถ่น แทน แท้น

55555 ยิ้มแป้นแล้นหลังช็อปเสร็จ
ปะ ตามมาดูข้างในกันค่ะ
nongole
กลับถึงห้องแล้วค่ะ แต่นแตนแต๊น
ตัวแรก T-Shirt กรุบกริบก่อนเลยนะคะ เข้ากับเลกกิ้งสุดๆ กับยีนส์ก็น่าจะโอเคนะคะ ^^

ปล.คนที่เล่นห้องแป้งด้วย อาจจะเคยเห็นแล้ว เพราะบุกไปโชว์ตัวที่นั่นมาเรียบร้อยแล้วด้วยค่ะ ^^
nongole
กระเป๋า Armani Exchange ราคาไม่กรุบกริบแต่อยากได้ไรงี้
สีดำกันเหนียว กะออกทุกงาน ฮ่าๆ เอาไปเรียนก็ได้เพราะใส่ของได้จุใจเหมือนกันค่ะ

nongole
ถือก็ได้ สะพายก็ได้ กิ๊บๆ ฮ่า สังเกตมีสายปรับได้ กับหูหิ้วด้วยล่ะค่ะ

nongole
แว้บๆ ถอดเลกกิ้งมาใส่ขาสั้นละค่ะ และเอาผู้ต้องหารายต่อไปมาใส่ เสื้อสีน้ำตาลแบบ เบาๆ โปร่งๆ วับๆแวมๆ

nongole
ต่อไปๆ Cardigan รับลมหนาว เห็นเค้าบอกว่าปีนี้จะหนาวจริง(หรอ?)
เวลาเอามาใส่อย่างงี้อาจจะดูสั้นไปนิด แต่กะว่าเอาไว้ใส่คลุมกับชุดนิสิต
ตอนเรียน เพราะแอร์ให้ห้องไม่รู้จะหนาวไปไหน มีเสื้อจะได้นอนสบายๆหน่อย
เอ้ย เรียนแบบมีสมาธิ คิกๆ

nongole
หมดละค่า ขอบคุณที่เข้ามารับชมนะค้า
ปิดท้ายด้วย AX Cardigan meets AX Bag

kim-juu
แอบชอบน้องเป๋าน่ารักดีค่ะ
ยินดีด้วยนะคะ
Amy-Thailand
อ่าาาา

น้องเป๋าน่ารักมากเลยค่ะ

แอบไปเห็นมาแล้วจากห้องแป้งแหน่ะค่ะ ^^
bouquet1234
รีวิวน่ารักจังเลยค่ะ อ่านแล้วหัวเราะตลอดเลย :) ชอบเสื้อที่สุดเลย :)
tanyaya'
อ่านไปยิ้มไปจ๊ะ น่ารักจิงๆ ^^
boma
น่ารักจังเลยค่ะ เข้ากับคุน จขกท มากเลยค๊า ^^

winniethepooh2905
Very cute kaa!!!
nongole
สวัสดีค่ะ คุณ kim-juu , Amy-Thailand , bouquet1234 , boma , winniethepooh2905
เย่ ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาชมค่า ^^
ไว้มีอะไรเด็ดๆจะมารีวิวอีกนะคะ
nongole
สวัสดีค่ะ คุณ kim-juu , Amy-Thailand , bouquet1234 , boma , winniethepooh2905
เย่ ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาชมค่า ^^
ไว้มีอะไรเด็ดๆจะมารีวิวอีกนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3