❣❣❣✮Current LV Color Variation kaaa✮❣❣❣
โดย Look-Bas
Look-Bas
[SIZE="5"]【เพิ่มDiscontinued LV+Upรูปใหม่ค่ะ】 พอดีซื้อหนังสือมาจากญี่ปุ่นค่ะ
เลยสแกนมาฝาก ลองดูนะ

[SIZE="5"]Current LV Variation

[SIZE="5"]Discontinued LV Variation

[SIZE="5"]หวังว่าคงเป็นประโยชน์แก่เพื่อนๆชาว SBN นะคะ
Look-Bas
ปล.ขอโทษนะคะ ภาพอาจเล็กไปหน่อย คือเราทำแบบที่Clickที่ภาพ แล้วรูปใหญ่จะโชว์ขึ้นมาไม่เป็นอ่ะค่ะ
ถ้าใครรู้ช่วยบอกด้วยนะคะ ... ขอบคุณค่ะ

[SIZE="5"]
เย้ๆ ทำได้แล้ววววววว
ลองดูนะว่าใหญ่ขึ้นยัง
jewjew
ขอบคุณนะคะที่แบ่งปัน
mixed8411
เยี่ยมไปเลยค่า :D
kim-juu
ขอบคุณมากๆ นะคะ
jan00009
ขอบคุณนะค่ะ แต่ว่าภาพมันเล็กไปนิดอ่ะค่ะ มีทางทำให้มันใหญ่คิดไหมค่ะ แฮะแฮะ คือ อยากเห็นชัด ๆ อ่ะ ค่ะ
rinboosook
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
noo_pizza
เป็นประโยชน์มากเลยค่ะ ขอบคุณมาก ๆ เลย

มาช่วยแปะรูปนะคะ
ทำใหญ่สุดได้เท่านี้น่ะค่ะ ไม่รู้ชัดขึ้นไหม

arkindo
ขอบคุณมากมายเลยย
Look-Bas
ขอบคุณนะคะ K.noo_pizza ^_^
ELLE_RW59
ขอบคุณมากๆเลยจ้า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3