TM: (◡‿◡✿) ...... ตามหา MILIN มือสองทุกแบบจ้า !!!!!!!!!!!!!== ขาย MARTIN แบบอั้ม == SRETSIS แบบสาวๆสามพี่น้องใส่ค่ะ == DISAYA smiley collection == Dahong == StyleNanda == SENADA* == ZENITHORIAL == ...... ===(◕‿◕ ✿)
โดย ManhattanElite
ManhattanElite
1. ติดต่อทาง PM หรือ narisa_cz@hotmail.com[SIZE=32. No exchange/No refund

3. ราคาที่ตั้งไว้ยังไม่ได้รวมค่าส่งนะคะ
ค่าส่งต่อชิ้นแบบลงทะเบียนเพิ่ม 30 บาท ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาทค่า

*4. กรณีสินค้ามีคนต้องการหลายคน ขอให้ สิทธิ์คนที่ไม่ ต่อราคาและพร้อมโอนก่อนนะคะ

-------------------------------------------------------------------------------------------

[SIZE=7]PS*** ตามหาชุด MILIN ทุกแบบค่ะ มือสองก็ดีจ้า ไซส์ XS,S นะคะ
[SIZE=7]มีแบบไหนลองเสนอมานะคะ
[SIZE=7]ขอบคุณค่ะ
[SIZE=7]
[SIZE=7]---ขอแลกค่ะ---
[SIZE=7]

Sretsis กระโปรง size us2 uk6 ซื้อมือสองจากเวบ 2handkloset ค่ะสภาพใหม่มากๆ ไม่มีตำหนิ ยังไม่ใส่ค่ะ
ขาย 2,500

Sretsis Rose storm size us2 uk6 ซื้อต่อจากคุณตองมาไม่มีตำหนิเลยจ้า เนื้อผ้านิ่มมากๆๆ ผ้า Silk ค่ะ
ซื้อต่อมามือสองนะคะ แต่เรายังไม่ได้ใส่ค่า ไม่รู้จะใส่ไปไหน ทำงานแทบไม่ได้แต่งตัวเลยค่ะ
ขาย +++ SOLD OUT +++

Sretsis mia rib dress สีดำ size us4 uk8 ด้วยค่ะ (สินค้าฝากขาย)เพื่อนฝากขายค่ะ ใส่ครั้งเดียว ซักแห้งแล้ว สภาพใหม่มากๆ แต่ไม่มีแหวนติดซิปค่ะขาย 4800

Disaya Jacket ของใหม่ห้อยป้าย ซื้อต่อจากเพื่อนๆในนี้ ของ จากงานเซลล์นะคะ
เสื้อคลุมคริสตัลกระเป๋าด้านขวาตรงกลาง มุนหลุดหายไปนิดนึงค่ะSize US4 UK8
ขาย 2,500 บาทค่ะ +++ลดราคาพิเศษ1,500 บาทค่ะ +++

Disaya skirt size us4 uk8 จากงานเซลล์แต่มีป้ายห้อยอยู่ค่ะ ไม่เคยใส่เลยค่ะ หลวมไป
ขาย 2,500 บาท +++ลดราคาพิเศษ 1,500 บาทค่ะ +++

MARTIN ของใหม่ค่ะ

Dress size s สีออกชานม ไม่ออกส้มมากนะคะ ใส่แล้วขับผิวขาว เข้ารูปช่วงเอว เอวไม่เกิน 25" ใส่แล้วดูหุ่นดีมากมายค่ะ
ขาย 3,500 บาท

แบบคล้ายๆที่คุณอั้มใส่ค่ะ อันนั้นคนละรุ่นกันแต่ผ้าคล้ายๆกัน

ZARA มือสองจ้ะ

เสื้อผ้าชีฟองสีขาว ค่อนข้างบางนะคะต้องใส่ซับใน แต่แบบสวยมาที่ช็อปหมดเร็วมาก
size m ค่ะ แต่สาวไซส์ s ก็ใส่ได้ ไม่ใหญ่ค่ะ คล้ายๆแบบที่ Queen B ใส่เลยค่ะ
สภาพ 90% ใส่ไปสองครั้ง มีด้ายรุ่ยนิดหน่อยค่ะ

SOLD OUT

KOREA FASHION มือสอง

Blazer แบรนด์เกาหลี ซื้อที่สยามค่ะ เนื้อผ้าคล้ายๆผ้าสูท ค่อนข้างมีน้ำหนัก cutting ดี ไม่ใช่ผ้ากิ๊กก๊อกทั่วไปค่ะ
มีเย็บด้านในและตรงแขนเป็นผ้ามันๆลายจุด เวลาพับแขนก็น่ารักอีกแบบค่ะ ไม่ดูแก่เกินไป ใส่สามครั้งสภาพยังดีอยู่ค่ะ
ของจริงสีดำสนิท
ขาย 1,700 ค่ะ

Style nanda
Jumpsuit size s ของแท้นะคะ ไม่ใช่ของก๊อปตามตลาดนัด งานเนี๊ยบค่ะ ใส่สวยแน่นอน
ขาย 1,500 บาท

เสื้อ Preorder จากเกาหลี size s-m ใส่ได้ค่ะ อกไม่เกิน 35" พรีออเดอร์มาใส่ไม่ทันค่ะ
สภาพใหม่มากๆ cutting เนื้อผ้าดีค่ะ เป็นผ้าลื่นๆ เสื้อออกสีขาวนะคะ
ขาย 1,500 บาท

SIAM SQUARE ของใหม่ค่ะ

กระโปรงทรงเก๋ๆค่ะ ผ้ากำมะหยี่ นิ่มมาก ไซส์ s
ขาย 1,590 ค่ะ

Details please go to http://www.siamsquare.co.th/catalog/detail/97/C0301018

Panel bodycon shocking pink size us4 uk8 มือสองค่ะ แต่สภาพดี มีด้ายรุ่ยนิดหน่อยค่ะด้านใน
ขาย +++SOLD OUT+++

กระโปรงสีน้ำเงินเข้ม เนื้อผ้าลื่นๆ แถมเข็มขัดค่ะ ตัวนี้ใส่ไปหนึ่งครั้ง
+++SOLD OUT +++

Zenithorial Oliviaเกาะอก สภาพดี ซื้อต่อมาจากคุณ Tatasha (สินค้าฝากขาย)ขาย 2,800 บาทค่ะ

เป็นเเบบเดียวกับที่ เอ๊ะ ใส่ค่ะ

รองเท้ายี่ห้อ Maneesilp Handmade เปนผ้าลื่นๆสีดำค่ะ SOLD OUT

รบกวนฝากกระทู้ SBN TOWN ด้วยนะคะ
(◡‿◡✿) ❤ ❤ ❤ ลงเพิ่มมากกว่า 50 แบบ ❤ ❤ ❤ every perfect ❤ ❤ ❤ wilashop ❤ ❤ ❤-- พร้อมส่ง!!!! เสื้อคลุมปักเลื่อมแบบชมพู่ อารยา แนว topshop- ❤ ❤ ❤ -- maxi dress-- ❤ ❤ ❤ ราคาไม่แพงค่ะ 250,300 ❤ ❤ marine style, maxi, stripe bodycon❤ ❤ ❤.........(◕‿◕ ✿)

[SIZE=7]Thank you SBN*
[SIZE=7]makmak kaa ^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3